ZARI: Hakuna kitu ninachokipenda katika maisha yangu kama kuzaa

Steven mushi mushi

JF-Expert Member
Jul 25, 2016
533
1,000
Wakati mabinti wengine wakijikita katika matumizi ya mikorogo na kukimbilia wanaume wenye pesa hali ni tofauti kwa mwanamama zari hassan (the boss lady ) ambaye amekiri wazi kuwa kitu anachopenda zaidi katika maisha yake ni kuzaa.

Zari ambaye ni mpenzi wa mwanamziki nyota Africa diamond platnumz amesema hayo ikiwa ni siku chache tangu apate mtoto wa kiume aliyezaa na diamond ambaye watu walimbeza kuwa anazaa bila mpangilio eti kiza tu alibeba ujauzito kabla ya mtoto wao wa kwanza tiffah hajatimiza mwaka mmoja.

Licha ya zari kuwa na watoto watano kwa sasa ameweka wazi kuwa kwa sasa yeye na diamond wana mpango wa kuzaa mtoto mwingine wa tatu na baada ya hapo hatozaa tena na badala yake watajikita zaidi katika kuwalea watoto wao.
 

six packs

Member
Dec 23, 2015
62
150
Diamond alishasema anataka watoto wasiopungua 5 au 6... Mwakani December nadhani tutapokea mdogowake nillan..
 
  • Thanks
Reactions: MC7

Nussayr

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
242
250
Labor wards ambassador,kuzaa sana nacho kipaji.
Mimi nimezidisha sana watatu tu.
Hongera zake.
Pole sana...
Kuna zile wanaita bahati mbaya hakutarajia..... huku wa kwanza anamiezi 6'unusu. Then Kitu na Box ya watoto pacha wanne!!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom