Zanzibar zaidi uijuavyo!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280

Jiandae na vyeti vya ndoa!!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Duh, Dr. Slaa hasogei hapo na chuma chake kipya. Sijui ataonesha cheti kipi?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Kakakiza

Guest houses zote ni za mtindo huo au nyengine wanaruhusu?

Maana kaa ni hivyo mbona hasara.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,231
Likes
30,154
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,231 30,154 280
Kakakiza

Guest houses zote ni za mtindo huo au nyengine wanaruhusu?

Maana kaa ni hivyo mbona hasara.
Zanzibar ni watu wa dini sana, hivyo baadhi ya gesti ndio huweka kibao hicho, hoteli zote za kitalii zinaruhusu kila kitu, zamani wengi wa walengwa walikuwa ni dada zetu kutoka bara, lakini sasa hadi wadada Wanzanzibari wenyewe wamo!.

Pia licha ya gesti nyingi kuweka tangazo hilo, ukweli unabaki pale pale, japo hawaruhusu short time, wanachofanya wateja ni kulipia full time, ukimaliza unaishia na ikitokea umekwama ukarudi tena kuulizia room yako uliyoilipia siku nzima, unaikuta ilishalipiwa tena na mwengine, hivyo hilo tangazo hapo ni boshen tuu au ili mwenye mali aone, lakini watendaji wanakula vichwa!.

Tatizo la gesti za Zanzibar, wahudumu wote ni vibibi, na vibabu, hivyo hata bila ya kukuwekeeni tangazo, wewe mwenyewe, utaona noma!.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Zanzibar ni watu wa dini sana, hivyo baadhi ya gesti ndio huweka kibao hicho, hoteli zote za kitalii zinaruhusu kila kitu, zamani wengi wa walengwa walikuwa ni dada zetu kutoka bara, lakini sasa hadi wadada Wanzanzibari wenyewe wamo!.

Pia licha ya gesti nyingi kuweka tangazo hilo, ukweli unabaki pale pale, japo hawaruhusu short time, wanachofanya wateja ni kulipia full time, ukimaliza unaishia na ikitokea umekwama ukarudi tena kuulizia room yako uliyoilipia siku nzima, unaikuta ilishalipiwa tena na mwengine, hivyo hilo tangazo hapo ni boshen tuu au ili mwenye mali aone, lakini watendaji wanakula vichwa!.

Tatizo la gesti za Zanzibar, wahudumu wote ni vibibi, na vibabu, hivyo hata bila ya kukuwekeeni tangazo, wewe mwenyewe, utaona noma!.
Duh......Naona ule mfumo unaotumika nchi nyengine wa kutoanana sura na mhudumu kwenye guest houses unahitajika.

Mhudumu anakaa nyuma ya pazia huko.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Zanzibar ni watu wa dini sana, hivyo baadhi ya gesti ndio huweka kibao hicho, hoteli zote za kitalii zinaruhusu kila kitu, zamani wengi wa walengwa walikuwa ni dada zetu kutoka bara, lakini sasa hadi wadada Wanzanzibari wenyewe wamo!.
Ni kweli mida ya mchana, Zenji huonekana ni 'patakatifu' lakini ikifika usiku, kila aina ya ush*** hufanyika ktk kisiwa kile cha kuvutia.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,597
Likes
662
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,597 662 280
Ajabu wanaruhusu wanaume wawili kuchukua chumba kimoja. Zanzibar ... kweli zaidi tuijuavyo.
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
Zanzibar ni watu wa dini sana, hivyo baadhi ya gesti ndio huweka kibao hicho, hoteli zote za kitalii zinaruhusu kila kitu, zamani wengi wa walengwa walikuwa ni dada zetu kutoka bara, lakini sasa hadi wadada Wanzanzibari wenyewe wamo!.

Pia licha ya gesti nyingi kuweka tangazo hilo, ukweli unabaki pale pale, japo hawaruhusu short time, wanachofanya wateja ni kulipia full time, ukimaliza unaishia na ikitokea umekwama ukarudi tena kuulizia room yako uliyoilipia siku nzima, unaikuta ilishalipiwa tena na mwengine, hivyo hilo tangazo hapo ni boshen tuu au ili mwenye mali aone, lakini watendaji wanakula vichwa!.

Tatizo la gesti za Zanzibar, wahudumu wote ni vibibi, na vibabu, hivyo hata bila ya kukuwekeeni tangazo, wewe mwenyewe, utaona noma!.
kulinda maadili
 

Forum statistics

Threads 1,237,464
Members 475,533
Posts 29,289,560