Zanzibar yaenda kuanguka kiuchumi

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,933
Points
2,000

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,933 2,000
Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar kama haitochukua jitihada za haraka kuhakikisha bandari ya zanzibar inaboreshwa ili kutoa huduma kwa haraka itakosa mapato kwa wingi mno, kuna kampuni za meli zimesitisha safari za Zanzibar. Huo Ndio ukweli.

Hapa UK Kulikuwa na kampuni mbili za kusafirisha kontena, moja imekata safari za Zanzibar kwa sababu meli hizo zinapokuja Zanzibar hukaa muda mrefu tofauti na matarajio.

Na hiyo meli iliyobaki imepandisha bei kutoka £2,000 hadi 2,800 kwa 40ft high q.

Pia kontena zimekwama kufika Zanzibar toka mwaka jana, zipo Kenya bado kufika Zanzibar, wafanyabiashara wa UK kawaida kila mwezi hutoa kontena mbili, kutokana na usumbufu wa usafiri na bandari sasa watasafirisha kwa mwaka mtu kontena 3.

Nimefanya mazungumzo ya mmoja wasafirishaji wa biashara akilalamika juu ya biashara zao zilivyokuwa ngumu. Hapo awali kontena ilikuwa ni 4 to 6 weeks kufika Zanzibar sasa ni zaidi ya miezi sita.

Bye bye business Zanzibar, byebye uchumi wa Zanzibar
 

vposterior

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
437
Points
1,000

vposterior

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
437 1,000
Ni kweli kabisa bandari ya Zanzibar imekufa tayari maana sio inataka kufa bali imeshakufa. Hivi juzi tu hapo siku kuu ya mfunguo mosi hakukuwa na mzigo wa nguo wala viatu vya kutosha sababu contena zimeshindwa kushushwa. Kwa sasa wafanya biashara wanashusha mzigo mombasa (Kenya) baadae ndo utolewe mombasa kuja Zanzibar yaani kiufupi ni usumbufu mkubwa na Serikali imekaa inajadili ni vipi tutaweza kushinda uchaguzi 2020.
 

vposterior

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
437
Points
1,000

vposterior

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
437 1,000
Yaani Zanzibar inauliwa na wazanzibar wenyewe, saivi unaambiwa jamaa wanapanga ni vipi watapunguza wapiga kura wa upinzani kwa kuwanyima kitambulisho cha mzanzibar mkaazi, wamejidai kurenew ila Lengo ni kuwapa makada wote kwanza kimya kimya na kuwanyima wapinzani ili wajitathmini ni vipi wataweza kushinda uchaguzi jambo ambalo haliwezekani.
 

vposterior

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
437
Points
1,000

vposterior

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
437 1,000
...wanunuzi wa hivyo vitu wengi wapo bara. Huku watu ni dhoful hal unategemea nini?
Hii sio sababu mkuu tatizo ni bandari kuna lile crane moja tu lakushushia makontena na pia hakuna sehem ya kutosha ya kuegesha meli kubwa wanasema eti ukuta ni mbovu ukhanithi mtupu.
 

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
3,673
Points
2,000

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
3,673 2,000
Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar kama haitochukua jitihada za haraka kuhakikisha bandari ya zanzibar inaboreshwa ili kutoa huduma kwa haraka itakosa mapato kwa wingi mno, kuna kampuni za meli zimesitisha safari za Zanzibar. Huo Ndio ukweli.

Hapa UK Kulikuwa na kampuni mbili za kusafirisha kontena, moja imekata safari za Zanzibar kwa sababu meli hizo zinapokuja Zanzibar hukaa muda mrefu tofauti na matarajio.

Na hiyo meli iliyobaki imepandisha bei kutoka £2,000 hadi 2,800 kwa 40ft high q.

Pia kontena zimekwama kufika Zanzibar toka mwaka jana, zipo Kenya bado kufika Zanzibar, wafanyabiashara wa UK kawaida kila mwezi hutoa kontena mbili, kutokana na usumbufu wa usafiri na bandari sasa watasafirisha kwa mwaka mtu kontena 3.

Nimefanya mazungumzo ya mmoja wasafirishaji wa biashara akilalamika juu ya biashara zao zilivyokuwa ngumu. Hapo awali kontena ilikuwa ni 4 to 6 weeks kufika Zanzibar sasa ni zaidi ya miezi sita.

Bye bye business Zanzibar, byebye uchumi wa Zanzibar
Koloni la Tanganyika hilo, ni lini koloni lilinyanyuka kiuchumi??😁😁
 

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,693
Points
2,000

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
4,693 2,000
Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar kama haitochukua jitihada za haraka kuhakikisha bandari ya zanzibar inaboreshwa ili kutoa huduma kwa haraka itakosa mapato kwa wingi mno, kuna kampuni za meli zimesitisha safari za Zanzibar. Huo Ndio ukweli.

Hapa UK Kulikuwa na kampuni mbili za kusafirisha kontena, moja imekata safari za Zanzibar kwa sababu meli hizo zinapokuja Zanzibar hukaa muda mrefu tofauti na matarajio.

Na hiyo meli iliyobaki imepandisha bei kutoka £2,000 hadi 2,800 kwa 40ft high q.

Pia kontena zimekwama kufika Zanzibar toka mwaka jana, zipo Kenya bado kufika Zanzibar, wafanyabiashara wa UK kawaida kila mwezi hutoa kontena mbili, kutokana na usumbufu wa usafiri na bandari sasa watasafirisha kwa mwaka mtu kontena 3.

Nimefanya mazungumzo ya mmoja wasafirishaji wa biashara akilalamika juu ya biashara zao zilivyokuwa ngumu. Hapo awali kontena ilikuwa ni 4 to 6 weeks kufika Zanzibar sasa ni zaidi ya miezi sita.

Bye bye business Zanzibar, byebye uchumi wa Zanzibar
Umeongea vizuri kuhusu tatizo lililopo lakini umeshindwa kutoa ushauri wa nini cha kufanya.

Dr Shein atakuwa huko kwa wiki 3 kwa nini msiongee nae?
 

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,521
Points
2,000

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,521 2,000
Ni kweli kabisa bandari ya Zanzibar imekufa tayari maana sio inataka kufa bali imeshakufa. Hivi juzi tu hapo siku kuu ya mfunguo mosi hakukuwa na mzigo wa nguo wala viatu vya kutosha sababu contena zimeshindwa kushushwa. Kwa sasa wafanya biashara wanashusha mzigo mombasa (Kenya) baadae ndo utolewe mombasa kuja Zanzibar yaani kiufupi ni usumbufu mkubwa na Serikali imekaa inajadili ni vipi tutaweza kushinda uchaguzi 2020.
Dah! Kama hicho ndio kipaumbele basi tujitafakari upya
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,718
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,718 2,000
Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar kama haitochukua jitihada za haraka kuhakikisha bandari ya zanzibar inaboreshwa ili kutoa huduma kwa haraka itakosa mapato kwa wingi mno, kuna kampuni za meli zimesitisha safari za Zanzibar. Huo Ndio ukweli.

Hapa UK Kulikuwa na kampuni mbili za kusafirisha kontena, moja imekata safari za Zanzibar kwa sababu meli hizo zinapokuja Zanzibar hukaa muda mrefu tofauti na matarajio.

Na hiyo meli iliyobaki imepandisha bei kutoka £2,000 hadi 2,800 kwa 40ft high q.

Pia kontena zimekwama kufika Zanzibar toka mwaka jana, zipo Kenya bado kufika Zanzibar, wafanyabiashara wa UK kawaida kila mwezi hutoa kontena mbili, kutokana na usumbufu wa usafiri na bandari sasa watasafirisha kwa mwaka mtu kontena 3.

Nimefanya mazungumzo ya mmoja wasafirishaji wa biashara akilalamika juu ya biashara zao zilivyokuwa ngumu. Hapo awali kontena ilikuwa ni 4 to 6 weeks kufika Zanzibar sasa ni zaidi ya miezi sita.

Bye bye business Zanzibar, byebye uchumi wa Zanzibar
Poleni sana kwa yote, but don't worry, be happy, the big brother is there, yupo for you, will bail you out.
P
 

Forum statistics

Threads 1,353,402
Members 518,335
Posts 33,076,594
Top