Zanzibar wapeleka barua UN kuvunja Muungano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar wapeleka barua UN kuvunja Muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmemkwa, Nov 11, 2011.

  1. m

    mmemkwa Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaharakati wa zanzibar wamefikia hatua hiyo baada ya kuona hawaridhiki na matendo ya Muungano na hatimaye kuwasilisha uhitaji wao wa kujitenga UN.

    Mytake: Kama muungano ukivunjika si hamna CCM au? ila ngojea tuwaze plan B

    source BBC
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Kwa wale wafuatiliaji wa mambo ya muungano tangu zamani, mtakumbuka kuwa ilishaelezwa kwamba watakaouvunja muungano huu ni wazanzibar wenyewe kutokana na ulevi tu wa viongozi wao.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wacha wajitenge,nasi tubaki na utanganyika wetu.
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,831
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo liko wapi? Kwangu Tanganyika ni muhimu kuliko huu muungano...
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dhambi ya ubaguzi aliyosema Julius hiyoooo, sasa hivi watagundua kwamba hakuna wazanzibari, maana si alisema ni kama kula nyama ya mtu, ukiionja huachi.... mmh babu nae alijuaje haya mambo ya nyama za watu lakini!!!!!!!!!!!!!!!!?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    Ni wavuta bange :bange: watatu, wanaojiita wana harakati
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona Wamechelewa! Huu Mkoa ndo wameanza kuamka usingizini!
     
  8. E

    Eral New Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama vp tutemane nao tuanze hangaikia maswala ya Tanganyika
     
  9. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 239
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    mi naona tutalakiane tu, ndoa gani hiyo kila siku mke kutishia kurudi kwao. Hebu na wajitenge haraka tuangalie mambo ya tanganyika yet. Kesho wataanza kutengana tena wao kwa wao kama mwlm alivyosema."sisi waunguja wao wapemba"
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    afadhali waende tu,
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,868
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    Baada ya hapo Pemba nao watataka kujitenga!!
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa mtanzania wa kawaida hili halimnyimi usingizi. Labda kwa Jk na lichama lake ambao wanapata masilahi ya kuabudiwa wanapokwenda zanzibar
     
  13. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wao ndo wameamua hivyo hakuna tabu waende kwa amani
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    limerudi tena SUALA LA ZANZIBAR NI NCHI AU SIO NCHI.
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Siku zote niliishasema mimi nitabaki kuwa mtanganyika na si Mtanzania. wacha waondoke bwana kwanza hakuna wanaloingiza kwetu......
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    :photo:UBINAFSI MTUPU!

    WAJIANDAE KUTURUDISHIA VIWANJA VYETU WANAVYOISHI HASWA KULE ILALA BUNGONI NA KIGAMBONI:poa
     
  17. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 17,313
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    hayo ya kujitenga wao huko kwao ni yao kwani sisi yanatuhusu nini si tujenge tanganyika yetu tu
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,074
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    CUF wapo serikalini na wao kipaumbele katika mwongozo wao wa chama chao nikuvunja muungano hiki nilikitegemea na CCM ya zanzibar isha kuwa CUF!!CCM ya Dr Salimin Amour imetolewa kwenye system waliopo ni wazanzibar bila kujali itikadi.
     
  19. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 17,313
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    kwani zinazotengana ni watu au serikali??? Mbona kenya na uganda hata kule uingereza kuna watanganyika na wazanzibari wenye viwanja maduka mashamba hata watoto na maisha yanaenda hamna chuki yoyote ????wewe unaishi ulimwengu gani ??
     
  20. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 17,313
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    tukinywa baridi au vipi mkuu???
     
Loading...