ZANZIBAR Vs RWANDA!


E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Stay Tunes please.



Mod OLE.......

nakuomba mkuu hii topic iache kwanza mpaka tujue matokeo then uipeleke kule kunakohusika.........TAFADHALI MKUU nakuomba.



hebu tuekeeni up-DATES.......manake nasikia rwanda amesharambwa mbili.
 
_SiDe_

_SiDe_

Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
89
Likes
2
Points
15
_SiDe_

_SiDe_

Member
Joined Mar 28, 2007
89 2 15
I hope hao Wanyarwanda watarudi KIGALI leo.
Engeneer kama jina lako, wewe pika then tuwekee mezani hapa.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,887
Likes
148
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,887 148 160
Zenj,
Tunewatakia mema ndugu zetu- ili mtutoe kimasomaso!
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Stay Tunes please.



Mod OLE.......

nakuomba mkuu hii topic iache kwanza mpaka tujue matokeo then uipeleke kule kunakohusika.........TAFADHALI MKUU nakuomba.



hebu tuekeeni up-DATES.......manake nasikia rwanda amesharambwa mbili.
Mbili/Nungwe? TANZANIA, TANZANIA, TANZANIA OOOOYYYEEEEEEEEEE
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,115 65 145
Zenj,
Tunewatakia mema ndugu zetu- ili mtotoe kimasomaso!
mzalendo halisi ubarikiwe mungu akujaze kila la heri na akuzidishie baraka.


huu ndio udugu sio kukandamizana.


usihofu ushindi upo kilichobaki ni kusubiri time tu.


zanzibar oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

tanzania oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,388
Likes
28,380
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,388 28,380 280
Nimeamini ukibonyeza Ki-zenji,bonyee... ushindi lazima.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
I hope hao Wanyarwanda watarudi KIGALI leo.
Engeneer kama jina lako, wewe pika then tuwekee mezani hapa.

side.....

usiwe na hofu kaka/dada,tumuombe mola sana leo tushinde.manake itakuwa aibu timu zetu zote 2 zikitolewa.
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Stay Tunes please.



Mod OLE.......

nakuomba mkuu hii topic iache kwanza mpaka tujue matokeo then uipeleke kule kunakohusika.........TAFADHALI MKUU nakuomba.



hebu tuekeeni up-DATES.......manake nasikia rwanda amesharambwa mbili.

Sasa hiyo LIVE iko wapi au mpira haujaanza?
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Sasa hiyo LIVE iko wapi au mpira haujaanza?
Ole..........

tulikuwa tunategemea kwa ndugu zetu waliopo bongo,lakini naona wote wameamua kuuchuna.

labda uingie wewe MTU WANGU kazini kuleta matokeo.
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Ngoja nikutafutie matokeo kama mpira umekwisha.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
mtu wa pwani.........

breaking news nilopata kuwa WANAUME WA SHOKA MAPINDUZI STARS wametolewa kwa shida sana kwa njia ya penalti.

kwa maana hiyo timu zetu zote 2 za tanzania zimetolewa.

poleni sote wa-TANZANIA
.
 
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
943
Likes
24
Points
35
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
943 24 35
Poleni sana "wanaume wa sketi"
Tatizo lenu mlitukana mamba kabla ya kuvuka mto. Haya sasa vukeni bahari mkale halua na kucheza mdumange.
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Zanzibar wametolewa kwenye mashindano kwa njia ya penati baada ya kutoka suluhu ya 0 - 0.

Rwanda walipata magoli 5 na Zanzibar 4 (5 - 4)
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Poleni sana "wanaume wa sketi"
Tatizo lenu mlitukana mamba kabla ya kuvuka mto. Haya sasa vukeni bahari mkale halua na kucheza mdumange.

shaka........

sisi tunakubali matokeo na kwa taarifa yako timu inapokelewa kwa shangwe na vigelegele.



sio nyinyi nasikia mkapiga basi la wachezaji mawe,chupa za maji etc,hebu kuweni WAUNGAWANA KAMA SISI VILE.
 
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
943
Likes
24
Points
35
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
943 24 35
shaka........

sisi tunakubali matokeo na kwa taarifa yako timu inapokelewa kwa shangwe na vigelegele.



sio nyinyi nasikia mkapiga basi la wachezaji mawe,chupa za maji etc,hebu kuweni WAUNGAWANA KAMA SISI VILE.

Sawa mkuu nimekupata. Haya yote yalikuwa katika kuzidisha upinzani wa kimichezo ila sie sote ni ndugu. Hongereni kwa kujitahidi. Polepole soka litakuwa.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Sawa mkuu nimekupata. Haya yote yalikuwa katika kuzidisha upinzani wa kimichezo ila sie sote ni ndugu. Hongereni kwa kujitahidi. Polepole soka litakuwa.
kweli kamanda wangu,tuendelee kumkomalia NYANI kabla usiku haujaingia.
 

Forum statistics

Threads 1,205,650
Members 458,033
Posts 28,201,529