Zanzibar: Viongozi wa UAMSHO wahojiwa na Polisi, kupandishwa kizimbani Jumatatu... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar: Viongozi wa UAMSHO wahojiwa na Polisi, kupandishwa kizimbani Jumatatu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 20, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Wakuu,

    Kutakuwa na Joint Press Conference itakayofanywa na Jeshi la Polisi (Z'bar) wakiwa na Sheikh Fareed wa Uamsho. Najitahidi kuweza kuwarushia nini kimeongelewa kadiri nitakavyoweza.

    Ni muda wowote kuanzia saa nne za asubuhi kwa mida ya Tanzania. Kwa sasa jamaa yupo Polisi. Huenda akahojiwa kwanza au wakaanza na Press Conference ili waachane na vyombo vya habari.

    Tayari vyombo vya habari wapo hapa wakisubiri kujua nini kinaendelea.

    >>~~~~~~<<
    UPDATES:

    Mpaka saa 4 usiku, walikuwa wanaendelea kuhojiwa na tayari imefahamika kuwa watafikishwa mahakamani Jumatatu.

    Vyombo vya usalama vimejiandaa kukabiliana na purukushani za aina yoyote toka kwa wafuasi wa Uamsho.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Uongo wa Farid kuanikwa hadharani
     
  3. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Apigane vita vya Mujahidina Afghanistan akiwa kati ya Makomandoo 300 wa Osama halafu leo atishwe na polisi wa Tanzania? nyinyi hamjui mambo yalivyo.
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unasema uamsho ni tawi la alkaeda?
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu Shehe Fareed ametia doa uislamu, amewadhalilisha wafuasi wake, amesababisha mauaji, amesababisha uharibifu wa mali, ametowesha Amani, amedanganya. Hawa ndio mashehe wanaojitangaza wanataka kuleta maendeleo ya waislamu?
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,227
    Likes Received: 7,548
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri kwa hamu mkuu, endelea kufuatilia.:ranger:
     
  7. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dah, no comment
     
  8. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3,017
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    usanii wake umesababisha kifo cha mtu asiyekuwa na hatia,na mambo mengine mengh ya uvunjifu wa amani.
     
  9. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchezo wa kuigiza. Na bila shaka mkono wa wale mabingwa wa fani hii umo. Na kina koplo said wamekuwa mhanga.
     
  10. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Watasema nin wakati mlituaminisha kuwa jesh la polic ccm ndio walimweka kizuizini?
     
  11. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,869
    Likes Received: 4,533
    Trophy Points: 280
    Umaarufu wa kutafta una gharama zake
     
  12. m

    mwangwa Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nasubir kwa hamu sana hayo mahojiano na waandishi wa habari mkuu
     
  13. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    aiseeee babaangu kaaa kiti cha mbele kabisa utupe update sisis watu wa rombo
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Free airtime
     
  15. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,005
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Natamani polisi waisome hii:
    Na hii:
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,789
    Likes Received: 8,361
    Trophy Points: 280
    Ni kwa nini wanamleta kwa waandishi wa habari badala ya kumtandika risasi au kumdunga sindano za sumu?
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mkuuu n00b wamekuteka nini mbona kimya..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. J

    John W. Mlacha Verified User

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Ndio.....
     
  19. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1,221
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Naona Aibu kwa kweli kila mtandao ninaoingia nakuta habari za machafuko yanayosababishwa na Dini yangu ila naomba ndugu tusielewane vibaya sababu hawa ni wachochezi na si waislam kwel
     
  20. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Polisi wa ZNZ ni mdebwedo au ulojo!!!! wanafanya press conference na Gaidi! Hii ni hatari jamani! sheikh Farid alitakiwa awe ametiwa hatiani.
     
Loading...