Zanzibar vijana wameharibika sana miaka 10 ijayo hakutakua na vijana

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,351
2,000
hakuna ukweli wowote, bara na maeneo ya ukristo au upagani hayo mambo hayapo, na mtu akifilwaa yupo tayari hata kujiua. ila sio zanzibar. zanzibar imesifika sana kwa huo uchafu, na wapemba wote hata huku mikoani wakija wanaangaliwa kwa jicho la tofauti. kaeni na ushoga wenu hukohuko msiusambaze huku bara.
Bro chapa umeenda mbali kidogo. Eti mtu ajinyonge kisa kafanywa.
Unataka kusema huko usukumani vijijini hakuna ma chele kabisa. Hata mmoja mmbeba mfuko wa sheikh au mganga. (Kwingineko ukiona chalii anamsaidia mganga au sheikh muangalie kwa JICHO la tatu)
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
1,961
2,000
kwahiyo ulipoyapokea na wewe si yalikuchokonoa mzee au:
oya Arif usitafute ugomvi na Mimi,nimeandika Kwa experience yangu na nilitoyashuhudia Ila wewe naona unaanza kuleta mahaba Kwa mambo ya kiwaki hapa
Acha Ujinga Tel Aviv itabaki kua
Heaven gay na ieleweke hivyo ewe Myahudi Mweusi!
 

Overspoon

Senior Member
Jun 25, 2021
126
225
Zanzibar Vijana wameharibika sana miaka 10 ijayo hakutakua na vijana hapa

Wakuu nimekata maji nipo upande wa pili wa muungano katika nchi ya Zanzibar

Nikiri nina miaka 11 sijaitembelea Zanzibar

Mara ya mwisho ni mwaka 2010 ndo nilikua huku

Hii nchi vijana wameharibika sana ukiambiwa ndo ile Zanzibar ya maadili, Zanzibar kisiwa cha watu wacha mungu watu wanaoijua dini, Zanzibar iliyokua kituo cha maarifa ya kiislam, na utamaduni wa kiswahili na ustaarabu Afrika mashariki na kati leo hii panahuzunisha sana.

Hapa nazungumzia Vijana wa Unguja,Vijana wameharibika sana huku sijui ndo hawa watalii au sijui ninini kuna mambo yanafanyika Zanzibar machafu hata bara hayafanyiki

Zamani nikiri sisi wabara ndo tulikua tunaonekana tunapeleka maadili yasofaa huku kisiwani asahivi vipi tena.

Makuzi ya vijana huku sijui ndo tatizo? Kama kijana wako anakulia Zanzibar jiandae kisaikolojia tu

Kiukweli watu wameharibika humu kimaadili au vijana wanapenda mteremko au shortcut?Au vijana hawataki kufanya kazi? Au ni utandawazi...Dunia imeharibika lakini sio kwa kiwango hiki

Watalii wameharibu vijana wengi sana hapa Zanzibar yaani Zanzibar Unguja ni tel-aviv ijayo najua mshanielewa.Mliofika Zanzibar siku za karibuni ni mashahidi wa niyazungumzayo

Hizi fukwe ziangaliwe upya,,,hawa watalii waangaliwe upya sikatai watalii lakini kuna haja ya kuwa na taratibu maalum maalum maana utalii umeharibu vijana wengi sana wamekua "machachi"

Miaka 20 au 10 jiandaeni kuwa na asilimia 95 ya vijana "machachi" kama hatuwa hazitochukuliwa mapema
Mimi sikuelewi,wameharibika wapi
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
1,961
2,000
wewe mpumbavu, sherehe hizo za mapunga zipo duniani kote, kama umeshafika ulaya ungesikia "...parade..", sitaki hata kutaja jina kwasababu nachukia mno icho kitendo. Israel has all western values na kwa bahati mbaya wazungu wooote unaowaona wanakuja hata hapa tz, hao wazungu wanawake hawanaga marinda, ni kitu cha kawaida sana ndio maana upunga ulaya unapigiwa chapuo sana kwasababu hata wanawake wao asilimia 80 hawanaga marinda kwasababu wanapenda kujaribu kila kitu tangu wakiwa teenagers, na inasemekana ukijaribu tu kuliwa linda shatani anakuingia hautakuja kuacha, hivyo wanakuja kuolewa wanaendeleza kwenye ndoa. hii inafanya waone upunga sio kitu cha ajabu kwasababu hata wake zao wanatoa tigo izoizo....

lakini ukweli ni kwamba, ushoga israel sio mwingi na wa kawaida kama ulivyo US, na nchi zingine za Ulaya. Israel kama nchi hairuhusu ndoa za jinsia moja, na pia ni kosa. kumbuka asilimia kubwa sana ya wayahudi ni extremists wa kiyahudi, ni wale wanafuga ndevu na wanaamini nchi yao inatakiwa kufuata dini ya kiyahudi, na wanamaanisha sio kama waarabu wanaojifanya kufuata sana dini lakini mabinti zao wote hawana marinda na ni wao wameyatoa.....wayahudi wanamaanisha. hivyo usiichafue sanaaa tel aviv, amini usiamini, hayo maovu yapo mengi zanzibar kuliko hata israel.
huna lolote umeanza kuniatack baada ya kuona taifa lako Takatifu limeguswa pole Myahudi Mweusi mabwana zako Wana Tabia mbaya hakuna Cha uteule pale kwa maashkenaz dadeq zako Kama imekuuma chomoa ila Mimi nimegonga Kwenye mfupa ndio maaana unabweka bweeeeeee
Na Nye nyee nyeee nyiiingi
Kwendraaaaaaaa
Tel Aviv ni mbingu ya machoko Ibaki hivyo hawasafishiki taifa teule
😁😁😁😁
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
8,072
2,000
Zanzibar Vijana wameharibika sana miaka 10 ijayo hakutakua na vijana hapa

Wakuu nimekata maji nipo upande wa pili wa muungano katika nchi ya Zanzibar

Nikiri nina miaka 11 sijaitembelea Zanzibar

Mara ya mwisho ni mwaka 2010 ndo nilikua huku

Hii nchi vijana wameharibika sana ukiambiwa ndo ile Zanzibar ya maadili, Zanzibar kisiwa cha watu wacha mungu watu wanaoijua dini, Zanzibar iliyokua kituo cha maarifa ya kiislam, na utamaduni wa kiswahili na ustaarabu Afrika mashariki na kati leo hii panahuzunisha sana.

Hapa nazungumzia Vijana wa Unguja,Vijana wameharibika sana huku sijui ndo hawa watalii au sijui ninini kuna mambo yanafanyika Zanzibar machafu hata bara hayafanyiki

Zamani nikiri sisi wabara ndo tulikua tunaonekana tunapeleka maadili yasofaa huku kisiwani asahivi vipi tena.

Makuzi ya vijana huku sijui ndo tatizo? Kama kijana wako anakulia Zanzibar jiandae kisaikolojia tu

Kiukweli watu wameharibika humu kimaadili au vijana wanapenda mteremko au shortcut?Au vijana hawataki kufanya kazi? Au ni utandawazi...Dunia imeharibika lakini sio kwa kiwango hiki

Watalii wameharibu vijana wengi sana hapa Zanzibar yaani Zanzibar Unguja ni tel-aviv ijayo najua mshanielewa.Mliofika Zanzibar siku za karibuni ni mashahidi wa niyazungumzayo

Hizi fukwe ziangaliwe upya,,,hawa watalii waangaliwe upya sikatai watalii lakini kuna haja ya kuwa na taratibu maalum maalum maana utalii umeharibu vijana wengi sana wamekua "machachi"

Miaka 20 au 10 jiandaeni kuwa na asilimia 95 ya vijana "machachi" kama hatuwa hazitochukuliwa mapema
Unafiki wa dini (kujifanya Waarab na kukataa Uafrika wao) ndiyo uliowafikisha hapa, yaani hata Wamasai walinzi nao ni wasenge, wazungu wanawashikisha sana ukuta vijana wa Zenji.
 

let the caged bird sings

JF-Expert Member
Sep 19, 2020
780
1,000
ati pemba ambako ndio kwa wapemba waliosambaa hadi mombasa ndio kwenye usalama? wapemba popote wanapoonekana duniani kote inajulikana weka mbali na watoto wako, wanaharibu vitoto. hakuna mwanamke aliyeolewa na mpemba aliyesalimika. kuna kimwanamke nilikuwa nacho kilizaa watoto na mpemba kikaachika, kiliniomba nimle kiboga ati alizoeshwa na mpemba wake....ujinga, stimu ilikata nikafukuza. nani avumilie harufu ya kinyesi? ujinga mtupu.
😳😳
 

jaap

JF-Expert Member
Dec 25, 2018
1,544
2,000
Hiyo Zanzibar unayo sema ni uongo. Nimefanya kazi 2020 miezi kumi hakuna cha kutisha kiasi hicho. Ni kama nilipoona Dar Tanga Na Arusha.
Kuna tatizo la ajira huko na serikali zilizopita hazikusaidia vijana . Zanzibar sio multicultural kama bara hivyo ku generalize kwa sample ndogo hivyo ni possible ila sio reliable.
Zanzibar kuna afadhali kubwa sana kimaadili kuliko bara.
Hacha uongo , Mwalim wa Madras akinajisi watoto halafu mzaz ukaenda kumshati kwenye vyombo vya sheria tu jamii ina kutenga na kukuchukia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

sysafiri

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
1,080
2,000
Hizi ndizo siku za Mwisho wa Dunia kama ilivyotabiwa katika vitabu vitakatifu vya Mungu.
Chukua hatua ujisalimishe kwa Muhukumu wa Ulimwengu anayekuja,
John5:21-23
2Wakorintho5:10
Tazama anakuja,
Ufunuo22:12-14
 

chapwa24

JF-Expert Member
Apr 10, 2019
1,851
2,000
Bro chapa umeenda mbali kidogo. Eti mtu ajinyonge kisa kafanywa.
Unataka kusema huko usukumani vijijini hakuna ma chele kabisa. Hata mmoja mmbeba mfuko wa sheikh au mganga. (Kwingineko ukiona chalii anamsaidia mganga au sheikh muangalie kwa JICHO la tatu)
Nakuhakikishia usukumani wala umasaini hakunaga mipunga hiyo, ila kinachonikera ni kwamba huwa wanagonga ng'ombe na m buzi/kondoo wakiwa maporini huko machungani, walewale ng'ombe ambao tunawala nyama. kuna msukuma mmoja aliniambia ukweli kabisa kuwa wao mbunye za kwanza kujifunzia wanaanziaga machungani kwenye mifugo.

Sisi sote tumetoka vijijini, hadi naingia chuo na kujua mitandao/internet, nilikuwa sijajua kitu kinaitwa kufiranaa na awali niliposikia story nilikuwa siamini kwasababu nilikuwa sijui inatokeajetokeaje, kwamba mtu anaweza kuiingiza kitu kwenye kinyeesiss, haiji kichwani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom