ZANZIBAR, nchi isiyo na jela


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Hivi mnajua kama zanzibar ni nchi pekee Afrika isiyo na jela? wao wana kitu kinaitwa CHUO CHA MAFUNZO! huko wakaa, ukija toka watoka na ufundi wako kisha bas! sina hakika kama wananyonga kule visiwani
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Hivi mnajua kama zanzibar ni nchi pekee Afrika isiyo na jela? wao wana kitu kinaitwa CHUO CHA MAFUNZO! huko wakaa, ukija toka watoka na ufundi wako kisha bas! sina hakika kama wananyonga kule visiwani
Brazameni,

Kwi kwi kwi!!! Hata uite Hotel, huko bado ni jela tu mkuu.
 
kennyville

kennyville

Senior Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
117
Likes
10
Points
35
kennyville

kennyville

Senior Member
Joined Jan 12, 2009
117 10 35
labda ikiwa nchi kamili na yenyewe itakuwa na Jela kwasababu siyo nchi wacha isiwe na Jela
 

Forum statistics

Threads 1,236,301
Members 475,050
Posts 29,253,377