Zanzibar kupiga marufuku ndizi toka Tanzania bara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar kupiga marufuku ndizi toka Tanzania bara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RANCO TZ, Oct 31, 2017.

  1. R

    RANCO TZ New Member

    #1
    Oct 31, 2017
    Joined: Aug 26, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Leo zimezuiwa ndizi zenye thamani ya Tzs 5,000/= Maafisa wamesema serikali imezuia uingizwaji wa ndizi toka bara sababu kuwa zina wadudu wanaosababisha maradhi. Hajafafanua maradhi hayo aina gani.

    Hivyo nimelazimika kuziacha bandarini chakula changu pendwa ndizi Bukoba. Naishauri Serikali ya Zanzibar kutoa taarifa na kubandika taarifa hizo katika kuta za matangazo bandarini Dar es Salaam and Zanzibar.

    Ajabu ni kuwa wakati natoka nje ya bandari naona kuna Wazanzibar wameshikilia ndizi mzuzu kutoka bara na hawajazuiliwa. Nilitaka kuwauliza walikuwa wakali sana.

    Naomba kama kuna wataalam wa afya au mwenye taatifa hizi za kiafya anipe faida nami na familia yangu tupate kuzifaham
     
  2. Tamama

    Tamama JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2017
    Joined: Mar 15, 2016
    Messages: 899
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 180
    Not current news
     
  3. Saguda47

    Saguda47 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2017
    Joined: May 1, 2016
    Messages: 3,633
    Likes Received: 3,398
    Trophy Points: 280
    Mambo haya ya muungano sisi hatuyawezi ( jokin')
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,257
    Likes Received: 9,787
    Trophy Points: 280
    Wamejuaje kama wewe mbara.!
     
  5. weed

    weed JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2017
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    Wapige marufuku vyakula vyote tuone kama wataishi kwa mihogo na urojo
     
  6. Fideliiiz

    Fideliiiz JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 208
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Kaaaaazi kwelkwel
     
  7. Mhembejr

    Mhembejr JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2017
    Joined: Feb 8, 2017
    Messages: 528
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 80
    Duuuh! Ama kweli hii ndoa ngumu hapo nadhani reason zao haziuziki
     
  8. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2017
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 5,524
    Likes Received: 4,950
    Trophy Points: 280
    Aisee Ndizi za buku 5?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2017
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,761
    Likes Received: 6,090
    Trophy Points: 280
    Wakatae na nyanya basi (tunguja) au zenyewe hazina ugonjwa???
     
  10. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2017
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 13,175
    Likes Received: 3,563
    Trophy Points: 280
    Nenda ubalozi wa Zanzibar
     
  11. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2017
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 2,245
    Trophy Points: 280

    Huenda ina uhusiano na ule mradi wa kuwasha vibatari
     
  12. n

    njitile junior Senior Member

    #12
    Oct 31, 2017
    Joined: Aug 6, 2016
    Messages: 121
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Tuna tofauti kubwa wabongo na wazenj watamjua kwa rafidhi yake hata muonekano.
     
  13. Automata

    Automata JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2017
    Joined: Mar 3, 2015
    Messages: 1,511
    Likes Received: 1,347
    Trophy Points: 280
    Bara nayo ijibu mapigo kwa kuzuia ubuyu, hiriki, karafuu, mwani, na mdalasini kutoka Zanzibar, vina fungus.
     
  14. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,545
    Likes Received: 23,285
    Trophy Points: 280
    Mungu ibariki Jamhuri ya watu wa Zanzibar.
     
  15. Automata

    Automata JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2017
    Joined: Mar 3, 2015
    Messages: 1,511
    Likes Received: 1,347
    Trophy Points: 280
    Ikimaliza ihamie kwenye malashi na vipodozi vinavyopitia Zanzibar kuja bara, vina viambata vya sumu.
     
  16. Hajto

    Hajto JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2017
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 1,634
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Wake zetu wabara mbona watakonda wakiukosa ubuyu
     
  17. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2017
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Nchi inaishi kwa kutegemea biashara ya ubuyu alafu bado wanakua wababe!!
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,257
    Likes Received: 9,787
    Trophy Points: 280
    Wabarikiwe kwa ubaguzi wao au unamaanisha tofauti....
     
  19. Super women 2

    Super women 2 JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2017
    Joined: Nov 16, 2016
    Messages: 3,637
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Tumefikia huku tz
     
  20. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2017
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 14,118
    Likes Received: 11,888
    Trophy Points: 280
    Thubutu kama hujaona Cargo Flight zinatoka Oman zinapeleka chakula.....
     
Loading...