Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar kumekucha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masaki, Nov 1, 2010.

  1. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wadau,

    Mpaka sasa CUF wameshachukua majimbo mawili ya Unguja ambayo ni Mji Mkongwa na Mwanakwerekwe. Kumbuka Unguja ndiyo kambi ya CCM.

    CCM hawategemei kuchukua jimbo lolote lile kule Pemba. Hivyo Maalim Seif anaweza kuunda Serikali ya Mseto safari hii....!!!

    SOURCE: Radio One kupitia NEC.

    Tupeane taarifa zaidi.
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanakwerekwe si uchaguzi umeahirishwa?
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Gud Gud - "White Monday"!
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    safi...na ccm hawana serikali bara...duh!wamekwisha!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Good white monday, seif sawa sawa
     
  6. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 688
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Angalizo tu, Unguja ndio ina watu wengi na CCM wameshinda majimbo 13 kati ya 15.

    Sitashangaa wakiibuka washindi wa urais. Kwa Pemba CUF wameshinda majimbo yote.
     
  7. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Majimbo yote 18 ya Pemba yamechukuliwa na CUF,

    Wilaya ya chakechake CUF Kura: 21620, CCM Kura: 6670
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wa uraisi umefanyika kama kawa ila wa wawakilishi, madiwani na ubunge ndio umeghairishwa mkuu. If i'm not wrong.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pemba kuna majimbo mangapi mkuu?
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unguja kuna majimbo 18 mkuu. Pemba wana majimbo 12
     
  11. c

    chamajani JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majimbo yote ya pemba yamechukuliwa na cuf, kwa upande wa Rais ccm ina kura chache sana Pemba na zaidi unguja-kati ya majimbo ya Mjinimjini (Mjin Magharibi), Dr. shein anaongoza majimbo 13 kati ya 15 kwani majimbo ya Mji Mkongwe na Mtoni Maalim Seif Ameongoza vizuri tu, mwenye Data za majimbo ya nga'mbo atuwekee-Note that, Wilaya za kati na Kusini ndio ambazo huditermine president wa Zanzibar na siyo Zanzibar! Lakini adabu kwa ccm inatolewa si mchezo huko visiwani
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Uliahirishwa wa Ubunge tu, rais na wawakilishi wamechaguliwa
     
  13. K

    Konaball JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,417
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    CUF Unguja wamepata viti 3 jimbo la mji mkongwe, magogoni, na jimbo la mtoni
    hadi muda huu wanaitaji majimbo manne toka unguja
    ili wajiakikishie ushindi na waunde serikali wao

    SOURCE: Radio One kupitia NEC.

    Tupeane taarifa zaidi.[/QUOTE]
     
  14. M

    Mangi Meli Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah, hawa TBC1 wanachakachua sana, asubuhi wametangaza kuwa CCM imeshinda urais Zanzibar, BBC as well, now its different, who should I believe?
     
  15. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si haba wazanzibar wameamua!
     
  16. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 688
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Mkuu,

    Kushinda viti vingi kwa Zanzibar si kuunda serikali maana rais ana viti vyake. Labda kama muafaka umeleta sheria mpya lakini ingelikuwa ile ya Zamani, hapo itategemea nani kachukua urais.
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo maana nasema watu wengine hapa ni kuapandisha watu presha tu
     
  18. J

    Jmangi New Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahah zanzibar oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee malim self oyeeeeeeeeeeeeeee chukuawa zanzibar waaache mafisadi wakilia tuu mwaka huuu ni wao wameula wachuya hawapati kitu labda wakavue :nono:pweza zitawafaa????????????????????????
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Angalau wapemba nao wapumue
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,956
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280
    Sina interest na Zanzibar achukue yoyote wala sikosi usingizi.Naitazama Zanzibar kama nchi huru uchaguzi wao na Kenya,Uganda na Rwanda tusiuingilie.Zanzibar wana wimbo wao wa taifa,wana bendera yao ya taifa,wanavikosi vyao vya ulinzi na usalama na wana Rais wao.
     
Loading...