Zanzibar 2020 Zanzibar: Hali si shwari. Vurugu zaibuka na watu kadhaa wanadaiwa kujeruhiwa vibaya

pantheraleo

JF-Expert Member
Jan 5, 2013
649
1,000
KILICHOTOKEA MICHEWENI, ZANZIBAR

Watu walikuwa na mkutano wa Jimbo la Micheweni wamemaliza saa 12 watu wakaanza kurudi majumbani.

Kuna wanachama wa ACT, Shumba Mjini wakapita katika kijiji cha Kwale Kijiji ambacho kina CCM wengi.

Kilichotokea CCM wakawachokoza ACT wakaanza ugomvi wakaja Polisi. Usiku huu mabomu yanaendelea na Askari wanazidi kumiminika. Watu wanapigwa sana

Mpaka sasa kuna wengine wako hospitali Micheweni wengi wameumizwa.

EF4B280A-8824-440F-AD14-B717A7E67E89.jpeg


ILANI: Video niliyoipata haifai kukaa hapa kwani inatisha
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
7,167
2,000
Hahaha watanzania kwa kuzusha, sasa hapa vurugu ziko wapi?! Majeraha kama hayo hata Dispensary ya ikulu yapo.

Mtu anachukua picha hospitali analeta humu, anatia watu taharuki.

Hata ukienda Tandale Hospitali watu wanaokuja na majeraha madogo madogo kama hayo wapo, sasa jeraha linahashiria kwamba kuna vurugu?!

Kesho nami nitapiga picha hapa emergency room Muhimbili na nitaleta humu na kusema Dar es salaam hali siyo shwari kabisa.

Hapo nini kinasema kwamba kuna vurugu Zanzibar?!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom