Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zanzibar hali bado ngumu....!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kisoda2, Oct 31, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,011
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    inatangaza muda huu kwamba fomu za kutoka kajimboni hazijafika ZEC kutokana na mawakala wa vyama kugoma kusign.chama gani kimegoma haijasemwa.ila katika kituo cha bwawani waligomea kusign.
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wa CCM ndio waliogoma wamepatwa na butwaa na matokeo
     
  3. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,011
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wakala wa ccm bwawani mjini unguja znz wamegoma kusign
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kaazi kweli kweli wampe tu maalim nchi ila nae asijeleta mfumo wakutumika kama rimoti ya waarabu hapa
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ccm hawatakiwi kwa nini wanalazimisha mambo? waaache cuf watawale visiwa vya jamhuri ya watu wa Zanzibar eboooooooo
     
Loading...