Zanzibar askari hurusha risasi sehemu ya mkusanyko wa watu hali ya kuwa watu wametulia


A

abdul 28

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2012
Messages
325
Likes
1
Points
0
A

abdul 28

JF-Expert Member
Joined May 29, 2012
325 1 0
polisi zanzibar hufyatuwa risasi huku raiya wakiwa wametulia hayo yametokea darajani

walianza kutega mabomu munamo miaka ya ya elfumbili na kuwabebesha makosa uamsho cuf

hicho ndio kilikuwa kichaka au msitu wao na watanganyika kukosa akili za kufikiria munakubali kwa uamsho au cuf wanahusika

na kuandika comment za kuwabanza wazanzibar

sasa hamujiulizi tangu kutokea miripuko tanzania ile ya zanzibar na ya tanganyika kuna uchunguzi ulio kamilika au kuna mtuhumiwa aliye shikiliwa

na akishikiliwa ushahidi unakuwa ni dhaifu sababu kesi huwa za kubambikiza na kupachikia

haya ccm na serekali ya muungano usalama wa taifa na jeshi la polisi ndio linalo husika
 
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
1,591
Likes
141
Points
160
akenajo

akenajo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
1,591 141 160
duuuuuu poleni sana
 
dullyhami

dullyhami

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
563
Likes
3
Points
35
dullyhami

dullyhami

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
563 3 35
Tatizo watanganyika wengi wamepandikizwa fikra za baba yao wa taifa, ndio maana wanashindwa kufikiria kwa akili na ufahamu wao.....!!! Yakitokea zanzibar wanasema ya uamsho....!!! Jee..?? Hilo la arusha nalo vipi....!!! Pia uamsho....!!! Poleni sana watanganyika baba enu wa taifa ameshakufa sasa mnapaswa kufikiria kwa fahamu zenu na sio propaganda za nyerere kwa kushirikiana na hao wanaoitwa eti usalama wake wa taifa...!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708