Zantel arusha watia aibu kulangua moderm za internet


Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
532
Likes
160
Points
60
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
532 160 60
Wafanyakazi wa Zantel hapa Arusha wameanza biashara chafu ya kulangua moderm za internet kwa kuwatumia wafanyabiashara binafsi akiwemo mmiliki wa duka la SOUND and VISION au maarufu kama kwa Benson. Nilifika ofisi za Zantel kuuliza kama wana moderm za internet na kuniambia zimeisha ila ninaweza kuzipata katika duka la Benson kwa shilingi 75000/- badala ya shilingi 49000/- zinazouzwa na zantel kwa bei ya promosheni. Bila aibu akina dada waliokuwepo katika ofisi ya Zantel waliniambia kwa msisitizo tena kwamba zinapatikana kwa Benson na kwamba ofisini kwao hazitapatikana labda baada ya wiki mbili. hali hii kwa mtu mwelewa inaashiria bila wasiwasi kuwa kuna jinsi wafanyakazi wa Zantel wanachukuwa moderm za promosheni na kuzipeleka kwa Benson kwa makubaliano ya kujinufaisha binafsi badala ya kuwarahisishia wateja huduma. Jambo jili lifuatiliwe kwani kwetu sisi wateja hii haingii akilini eti mtu binafsi ana moderm ila dealers hawana. Hii inavuruga biashara na kuharibu sifa nzuri ya uaminifu ambayo ZANTEL imejijengea. wafanyakazi waroho na wenye tamaa ya kujinufaisha binafsi waondolewa la sivyo watairudisha nyuma zantel ambayo kwa hapa Arusha ndo ilikuwa inaanza ku stabilize
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,634
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,634 280
Piga simu makao makuu uwaelezee ilo tatizo. Au tembelea wavuti yao utaweza pata email za mabosi,then watumie na kuwataarifu habari iyo. Nina uhakika top guns hawafahamu kinachoendelea.
 
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
532
Likes
160
Points
60
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
532 160 60
Nitajitahidi kuwatafuta mkuu kwani naona hapa Arusha hawa wafanyakazi wa zantel Hawathamini juhudi zilizofanywa na hii kampuni kuipromoti mpaka ilipofikia. kwa mtaji huu Zantel itapoteza imani kwa wateja
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Kwani mnaishi nchi gani? Mbona hii ni kawaida kwao! Hata wakati zimeshushwa bei kutoka 99,900/- hadi 49,900/-walikuwa wakitembea mitaani kama hukujua bei imeshuka unapigwa bei ya zamani!Ndo tumefika huko kila sector ni udalali tu na kupenda cha juu kisichostahiki.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
ss kama huyo benson na yy kanunua kutoka zantel unataka auze bei hiyo hiyo ya promo?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hivi ofisi hiyo ina Meneja na sales team? Kama wapo hawajui kazi yao, na wanaidhalilisha kampuni. kwann wadada hao wakwambie straight kwmb uende kwa benson, maana yake n kwmb wamezipeleka huko.
Wapumbavu sana hawa!
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
31
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 31 135
kwanza wangejua moderm zenyewe za zantel ni vimeo, maana hazichakachuliki kama za voda na airtel ambazo huchakachuliwa na kuweza kutumia ktk mtandao wowote, watawauzia haohao wasiozijua.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
kwanza wangejua moderm zenyewe za zantel ni vimeo, maana hazichakachuliki kama za voda na airtel ambazo huchakachuliwa na kuweza kutumia ktk mtandao wowote, watawauzia haohao wasiozijua.
Kwa hiyo unahitaji zinazochakachulika?
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Vile vidada nyodo sana.kuna siku nlitaka kusajili line vikaniambia nikatafute mawakala huko mjini.hawana heshima kwa wateja kabisa.
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
31
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 31 135
Kwa hiyo unahitaji zinazochakachulika?
kuchakachua ndio MPANGO MZIMA, unaangalia ni service provider gani yupo cheap unachomeka SIM CARD yake unatwanga, nae akipandisha garama unamhama na maisha yanaendelea.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,766
Likes
2,320
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,766 2,320 280
Wafanyakazi wa Zantel hapa Arusha wameanza biashara chafu ya kulangua moderm za internet kwa kuwatumia wafanyabiashara binafsi akiwemo mmiliki wa duka la SOUND and VISION au maarufu kama kwa Benson. Nilifika ofisi za Zantel kuuliza kama wana moderm za internet na kuniambia zimeisha ila ninaweza kuzipata katika duka la Benson kwa shilingi 75000/- badala ya shilingi 49000/- zinazouzwa na zantel kwa bei ya promosheni. Bila aibu akina dada waliokuwepo katika ofisi ya Zantel waliniambia kwa msisitizo tena kwamba zinapatikana kwa Benson na kwamba ofisini kwao hazitapatikana labda baada ya wiki mbili. hali hii kwa mtu mwelewa inaashiria bila wasiwasi kuwa kuna jinsi wafanyakazi wa Zantel wanachukuwa moderm za promosheni na kuzipeleka kwa Benson kwa makubaliano ya kujinufaisha binafsi badala ya kuwarahisishia wateja huduma. Jambo jili lifuatiliwe kwani kwetu sisi wateja hii haingii akilini eti mtu binafsi ana moderm ila dealers hawana. Hii inavuruga biashara na kuharibu sifa nzuri ya uaminifu ambayo ZANTEL imejijengea. wafanyakazi waroho na wenye tamaa ya kujinufaisha binafsi waondolewa la sivyo watairudisha nyuma zantel ambayo kwa hapa Arusha ndo ilikuwa inaanza ku stabilize
Je ulijaribu kumuona meneja?au wote lao moja
 
K

kensweety

New Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
K

kensweety

New Member
Joined Dec 16, 2010
1 0 0
Kwa hiyo unahitaji zinazochakachulika?
I dont agree with you guys, those guys are good and they give the best customer service, nimeenda hata mimi kununua modem pale na zilikuwa zimeisha they direct m to benson i bought the modem kwa hiyo 75 nikarudi office wakaniwekea highlife and wakawa wanajiuliza kwa nini apandishe bei , ladies ur gud keep up.
 
M

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
214
Likes
1
Points
33
M

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
214 1 33
NAHISI ELIMU KWAO INAWEZA KUWA SHIDA,NDIO MAANA WAKIKALIA HUVYO VITI VYA KUZUNGUKA WANAONA NDIO WAMEFIKA.

Hakuna kitu kina kera kama,Hawa Dada zetu wanao fanya kwenye kampuni za simu,nikawa na wasiwasi kuhusu Elimu yao.
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278