Zambia kuongozwa kwa amri 10 za Mungu....!


Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Raisi mpya wa Zambia Michael Satta a.k.a King Cobra amesema kuwa utawala wake utaendesha serikali ya nchi hiyo kwa mujibu wa amri 10 za mungu. Katika kutekeleza amri hizo amesisitiza zaidi katika amri ya kutoiba na kwamba hategemei katika kipindi cha utawala wake kuna raia wa Zambia atakayejaribu kufanya wizi.

Haikufafanuliwa zaidi ni wizi wa aina gani ambao Raisi Satta alikuwa akiuzungumzia kwani yawezekana pia hata wizi wa kuku, bata na vitu vingine vidogo vidigi ukawa unafanyika. Raisi Satta ambaye ni muumini wa dhehebu la Roman Catholic amesema pia serikali yake itafanya kazi kwa karibu na kanisa la dhehebu hilo katika kile anachoamini kuwa kuifanya Zambia moja ya nchi yenye wacha mungu.

Hakueleza kwa wale watakaobainika kuiba watafanya nini, lakini inasemekana kuw Raisi Satta ni miongoni mwa viongozi wachache katika taifa hilo la kusini mwa bara la afrika wenye misimamo mikali na wasioogopa kufanya maamuzi magumu. Jina la utani la King Cobra alipewa na wananchi wa Zambia kutokana na ujasiri wake wa kutoa matamko makali sana dhidi ya serikali zilizopita na hasa zilipokuwa zikifumbia macho ufisadi katika tawala hizo.

Source: VOA news..
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
8
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 8 0
Tusubiri tuone,lakini kwanza his affiliation to the RC church puts him way of the mark.Halafu no body,and I repeat no body can fulfill the ten commandments,kwa hiyo anacho ongea ni hewa,kwa kuwa hata yeye mwenyewe hawezi.Ni Farisayo huyo.
Raisi mpya wa Zambia Michael Satta a.k.a King Cobra amesema kuwa utawala wake utaendesha serikali ya nchi hiyo kwa mujibu wa amri 10 za mungu. Katika kutekeleza amri hizo amesisitiza zaidi katika amri ya kutoiba na kwamba hategemei katika kipindi cha utawala wake kuna raia wa Zambia atakayejaribu kufanya wizi.

Haikufafanuliwa zaidi ni wizi wa aina gani ambao Raisi Satta alikuwa akiuzungumzia kwani yawezekana pia hata wizi wa kuku, bata na vitu vingine vidogo vidigi ukawa unafanyika. Raisi Satta ambaye ni muumini wa dhehebu la Roman Catholic amesema pia serikali yake itafanya kazi kwa karibu na kanisa la dhehebu hilo katika kile anachoamini kuwa kuifanya Zambia moja ya nchi yenye wacha mungu.

Hakueleza kwa wale watakaobainika kuiba watafanya nini, lakini inasemekana kuw Raisi Satta ni miongoni mwa viongozi wachache katika taifa hilo la kusini mwa bara la afrika wenye misimamo mikali na wasioogopa kufanya maamuzi magumu. Jina la utani la King Cobra alipewa na wananchi wa Zambia kutokana na ujasiri wake wa kutoa matamko makali sana dhidi ya serikali zilizopita na hasa zilipokuwa zikifumbia macho ufisadi katika tawala hizo.

Source: VOA news..
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Tutarajie makanisa mengi ya RC kujengwa.
Kwenda kanisani iwe lazima.
OTIS
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
KInachotakiwa ni ahakikishe kuwa anawapatia Wazambia maisha mazuri, iwe kwa kutumia hizo amri kumi au amri nyingine zozote zile
 
K

Kapwani

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
668
Likes
2
Points
0
K

Kapwani

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
668 2 0
Tutarajie makanisa mengi ya RC kujengwa.
Kwenda kanisani iwe lazima.
OTIS
mimi si m RC ila sijawahi kuona popote UKRISTO unalazimisha mtu kuishi maisha fulani.......ukristo sio jela la kidini duniani, free will imepewa nafasi kubwa kuanzia na MUNGU mwenyewe mpaka wanaowaongoza wakristo.....hakuna kulazimishana kwenda kanisani au kupigwa mawe usipofanya hili au lile, kulazimishana mavazi nk........
pia sidhani kama RC wana sababu ya kujenga makanisa mengi saana maana hata sasa yako mengi mpaka kwenye vijiji ambavyo hakuna ofisi za kiserikali wao wapo..sidhani kama ukiwauzia hoja ya kujenga makanisa barabara ya morogogo kutoka dar mpaka tunduma watakubali.......kwa sasa wao nadhani wana focus zingine tu hayo wametuachia sisi wenye vijikanisa vidogo dogo pamoja na watoto wa bi mdogo hajiri

mix with yours
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,663
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,663 280
Kweli hii ni CDM ya Zambia!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
yangu macho
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
57
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 57 145
islamists (uislam uliozidi) and fundamentalists (ukristo uliozidi) si mambo yakuyaentaetain kwenye tawala za nchi
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,663
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,663 280
CCM ilininyima elimu!!!!!!!!!!!!!!
Bandugu, naombeni msaada nimejaribu kufungua mpaka Oxford Dictionaries, sijakutana na ili neno (Aentaetain) mwenye kujua maana yake naomba atujuze
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,117
Likes
1,787
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,117 1,787 280
Bandugu, naombeni msaada nimejaribu kufungua mpaka Oxford Dictionaries, sijakutana na ili neno (Aentaetain) mwenye kujua maana yake naomba atujuze
ni ki_comoro,..je unayo kamusi yao.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 35 145
....hapo sasa ndio atakuwa kama Joseph Kony!!naona achanganye zote tu ilimradi ajenge nchi ya asali na maziwa ili yafike hata huku kwetu maana tumejengewa nchi ya ufisadi na kukatiwa umeme
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Bandugu, naombeni msaada nimejaribu kufungua mpaka Oxford Dictionaries, sijakutana na ili neno (Aentaetain) mwenye kujua maana yake naomba atujuze
katafute tena zaidi na zaidi usitake kumezewa ukishindwa kamuulize mwl wa kingereza Mwita 25
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,819
Likes
1,238
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,819 1,238 280
acheni wazambia wapumzike kidogo wameteseka sana wakuu!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,819
Likes
1,238
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,819 1,238 280
habari mpya kutoka zambia zinasema wachina ambao ndio wamiliki wakuu wa migodi ya shaba wameanza ku-sign contract kwa wafanyakazi wote na kuwaongeza mishahara kwa aslimia 200 kitu ambacho kinaoneka kama maajabu makubwa
Katika mgodi mkubwa wa Chambish wafanyakazi wameshangazwa na kitendo hicho na kukiita uwoga wa wachina juu ya serikali mpya inayoongozwa na wazambia wenyewe
nitazidi kuwaletea updates

Comments za WaZambia!

1: Yes its true.its happening trade kings kafue,about 200 pipo hv bn enplyd 2day pipo ar on a lin as if dey ar voting,salaries increased from 15 pin a day to 30 pin.wao..

2: I heard i has happened at Chambishi Mine owned by the Chinese,,,80% across the board
3: The Guilty are afraid, let them start sweeping their homes clean b4 the labor laws start waking them up!
4: Ten commandments will rule.They shall not steal...Do gud unto otherz as you wud want them do gud unto u..Thus y we employed u king cobra teyenayo.
5: The cobra is a man of action and his reputation precedes him. I think it is this kind of man our country needs right now.


 

Forum statistics

Threads 1,213,071
Members 461,948
Posts 28,466,137