Zamani nikiwa mdogo nilijua ushoga ni tabia ya waarabu


matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,264
Points
2,000
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,264 2,000
Hadi sasa waarabu ndio wamebaki kupinga.
Waarabu wa Isis waliwapa vipondo mashoga huko monsul enzi zile.
Wamnaupinga wazi na Kwa vitendo. Hata magaidi licha ya ugaidi wao ushoga haupewi fursa.
Niliamini Kwa sababu na houseboy wengi wa watu wa bata Asia walituhumiwa kuliwa kinyume na mnyumbuliko wao kimaumbile.
Mungu bariki waarabu , laani Wazungu Kwa hoja hii. Waarabu nimegundua suala la ushoga ni chekechea Kwa Wazungu.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,676
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,676 2,000
Waarab wanapenda sana huo mchezo hasa kuwafanyia wanawake waliojazia, ila verbally wanapinga sana tena utasikia laana kabisa hiyoo ila in practice ndio mafirauni.!😅
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,033
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,033 2,000
Hadi sasa waarabu ndio wamebaki kupinga.
Waarabu wa Isis waliwapa vipondo mashoga huko monsul enzi zile.
Wamnaupinga wazi na Kwa vitendo. Hata magaidi licha ya ugaidi wao ushoga haupewi fursa.
Niliamini Kwa sababu na houseboy wengi wa watu wa bata Asia walituhumiwa kuliwa kinyume na mnyumbuliko wao kimaumbile.
Mungu bariki waarabu , laani Wazungu Kwa hoja hii. Waarabu nimegundua suala la ushoga ni chekechea Kwa Wazungu.
Propaganda za uwongo ndio misingi ya kuchafua maadui zako au watu usiowapenda. Tulilishwa vitu kama hivo ili tuwaone waarabu ni watu wabaya. si hayo tu kuna na mengine mengi tulilishwa.
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,707
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,707 2,000
Waarab wanapenda sana huo mchezo hasa kuwafanyia wanawake waliojazia, ila verbally wanapinga sana tena utasikia laana kabisa hiyoo ila in practice ndio mafirauni.!😅
Dhambi uifanyayo kwa siri ni rahisi Mungu akakusamehe kuliko ile uifanyayo hadharani, kuipromote na kuitetea na kuitangazia ifanyike.
 

Forum statistics

Threads 1,294,033
Members 497,789
Posts 31,162,957
Top