Zamani kuna waliokuwa wanaona fahari kununuliwa kwenda utumwani. Hali imejirudia

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,420
2,000
Ziko simulizi kuwa wakati wa enzi za utumwa, kutokana na ujinga wapo watu waliona ni fahari kununuliwa na mwarabu kwenda utumwani. Ndio maana kina Tip Tip hawakuwa wanapata upinzani mkubwa kwenye biashara hiyo.

Hali hiyo imejirudia katika kipindi hiki cha awamu ya tano kwa wanasiasa kukubali kununuliwa kuwa watumwa (kufungwa midomo) ndani ya chama tawala ambacho kinafahamika kwa jinsi kinavyo endeshwa ki dikteta na kauli ni ya mmoja tuu.

Je mtu kama Kitila yale mawazo yake fikirishi anaweza kuyatoa Leo? Ni wazi yuko utumwani. Msando jee? Huyo wa Kinondoni sijui anaitwa nani na yeye jee?

Sasa hawa wanatofauti gani na wale waliojipeleka kwa mwarabu awanunue kupeleka utumwani? Kumbe kuna watu bado wana akili za miaka ya 1800?
 

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
11,559
2,000
Historia itakuja kuwahukumu kwa unafiki na usaliti wao, waelewe unafiki na usaliti wao wa kuhongwa utaendelea kuwatafujna hadi uzao wao!
 

INGENJA

JF-Expert Member
Sep 11, 2012
5,003
2,000
Ndio babu zao 50cent,nawale matajiri weusi wa marekani leo hii babu yako angeeuzwa huko usingekuwa unalia na chama cha majangili ccm
 

mwayungi

JF-Expert Member
May 9, 2017
1,773
2,000
Walivyo rahisi kununuliwa ni rahisi hata nchi kuiuza kwa mabepari hawafai kupewa dola!
 

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Nov 19, 2017
3,113
2,000
Ziko simulizi kuwa wakati wa enzi za Utumwa, kutokana na ujinga wapo watu waliona ni fahari kununuliwa na mwarabu kwenda utumwani. Ndio maana kina Tip Tip hawakuwa wanapata upinzani mkubwa kwenye biashara hiyo.
Hali hiyo imejirudia katika kipindi hiki cha awamu ya tano kwa wanasiasa kukubali kununuliwa kuwa watumwa (kufungwa midomo) ndani ya chama tawala ambacho kinafahamika kwa jinsi kinavyo endeshwa ki dikteta na kauli ni ya mmoja tuu.
Jee MTU kama Kitila yale mawazo yake fikirishi anaweza kuyatoa Leo? niwazi yuko utumwani. Msando jee? huyo wa Kinondoni sijui anaitwa nani na yeye jee?
Sasa hawa wanatofauti gani na wale waliojipeleka kwa mwarabu awanunue kueapeleka utumwani? Kumbe kuna watu bado wana akili za miaka ya 1800?
ahahahhaaa wameelekezwa LIBYA
 

Avatar

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
10,829
2,000
Kwa jinsi ulivyo introduce mada Mimi nikajua unawazungumzia wale wa libya kumbe unazungumzia slaves wa kibongo...
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
51,543
2,000
Ziko simulizi kuwa wakati wa enzi za Utumwa, kutokana na ujinga wapo watu waliona ni fahari kununuliwa na mwarabu kwenda utumwani. Ndio maana kina Tip Tip hawakuwa wanapata upinzani mkubwa kwenye biashara hiyo.
Hali hiyo imejirudia katika kipindi hiki cha awamu ya tano kwa wanasiasa kukubali kununuliwa kuwa watumwa (kufungwa midomo) ndani ya chama tawala ambacho kinafahamika kwa jinsi kinavyo endeshwa ki dikteta na kauli ni ya mmoja tuu.
Jee MTU kama Kitila yale mawazo yake fikirishi anaweza kuyatoa Leo? niwazi yuko utumwani. Msando jee? huyo wa Kinondoni sijui anaitwa nani na yeye jee?
Sasa hawa wanatofauti gani na wale waliojipeleka kwa mwarabu awanunue kueapeleka utumwani? Kumbe kuna watu bado wana akili za miaka ya 1800?
Umeandika uzi mzuri sana

Ova
 

LAMBOFGOD

JF-Expert Member
Aug 12, 2016
1,536
2,000
tutafika tu siku ambayo atakia na aliowanunua huku wananchi wakiwa upande mwingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom