Zama za visa na visasi, kukomoana Mwanzo mwisho.


MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,970
Likes
5,418
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,970 5,418 280
1.Mikopo ya wanafunzi--Kukomoana

2.Kupandisha madaraja ya ufaulu ghafla--Kukomoana.

3.Wenye degree lazina form 6-- kukomoana.

4.Kunyang'anya watu mashamba yao--kukomoana.

5.Kuwekwa polisi kwa kuhoji Jambo tu--Kukomoana.

6.Kuzuia miradi inayoanzishwa na wapinzani---kukomoana.

7.Kumfukuza mtu kazi bila kumsikiliza au bila kufuata sheria--Kukomoana.

Yaani ni kukomoana tu Mwanzo mwisho.


Basi itoshe kwa kusema Mungu hapendi kabisa haya mambo, Leo kwa mwenzio kesho kwako.HAYA YOTE YANA MWISHO.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,069
Likes
18,430
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,069 18,430 280
Kweli Kabisa Mkuu.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,171
Likes
4,267
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,171 4,267 280
Huo ndio mwendokasimdogo waangu
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Kazi kweli
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,147
Likes
9,974
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,147 9,974 280
Mabadiliko yanapokuja kwa ghafla unaweza kusema umekomolewa, lakini baada ya muda utazoea kama 2 na 3
1, 4 na 7 serikali ifanye marekebisho, tunaumia na tutaumia sote.
 
I

Idofi

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
1,728
Likes
1,009
Points
280
I

Idofi

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
1,728 1,009 280
tuna nafasi na sisi kuwakomoa 2020
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,198
Likes
33,350
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,198 33,350 280
Mabadiliko yanapokuja kwa ghafla unaweza kusema umekomolewa, lakini baada ya muda utazoea kama 2 na 3
1, 4 na 7 serikali ifanye marekebisho, tunaumia na tutaumia sote.
Unasemaaaa..?
Kuwa njaa inazoeleka? Duuh
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,941
Likes
6,126
Points
280
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,941 6,126 280
Mtu yoyote mwenye kisasi huwa na tatizo kubwa lakisaikolojia maana ha let baadhi ya vtu viende ka vilivo,na kamwe lolote alifanyalo huwa halifanikiwi maana hata maandiko yanasema tusifanye visasi maana kufanya kisasi ni sawa na kumfanyia Mungu mwenyewe na humrudia mhusika. Kiongozi mwenye kisasi ni tatizo kubwa kuliko hata huo umaskini wa fikra.
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,574
Likes
1,773
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,574 1,773 280
Kizuia ujenzi wa majumba makubwa ya MHC nako ni kukomoana pia
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
35,656
Likes
24,062
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
35,656 24,062 280
SISI AMBAO SYO WANA LUMUMBA INBDI TUISHI KWA UMAKINI N'A KIMAGUTU....TUSIJE TUKAKOMOLEWA KWA NAMNA MOJA AU NYINGINE

OVA
 
Kim Il Kwon

Kim Il Kwon

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
1,224
Likes
997
Points
280
Kim Il Kwon

Kim Il Kwon

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
1,224 997 280
narudia tena
7. kumfukuza mtu kazi bila kumpa nafasi aseme neno.....KUKOMOANA
additionally:
*kumweka mtaani mhitimu anayestahili kuajiriwa~~~>KUKOMOANA
*kumdai mkopo mhitimu ambaye hana ajira na kapigwa danadana za kutosha~~~>KUKOMOANA
*kubana hela mtaani na kukamua kodi kwa nguvu kwa small enterprise[wauza nyanya]~~~>KUKOMOANA
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,630
Likes
3,952
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,630 3,952 280
Kushindwa kudiri na Lugumi na pesa za escrow IPTL nikukomoana alafu unadiri na wanafunzi ambao wamemaliza chuo hawana kazi unataka waludisheje huo ni uzuzu kama wewe ni mbabe mvae Lugumi
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331