Zakia alipongeza Uhuru kufanikisha ushindi wa CCM....................


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Zakia alipongeza Uhuru kufanikisha ushindi wa CCM

Thursday, 09 December 2010 20:14 newsroom




NA MWANDISHI WETU
MJUMBE wa Kamati Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) na mbunge wa kuteuliwa, Zakia Meghji amepongeza jitihada za magazeti ya Uhuru na Mzalendo katika kufanikisha ushindi wa CCM katika uchaguzi mkuu uliopita.
zakia%20copy.jpg

Zakia alisema hayo alipozungumza na gazeti hili, kuhusu maadhimisho ya miaka 49 ya gazeti la uhuru, ambapo alisistiza magazeti hayo yamejijengea heshima kwa kuandika habari za kuaminika.
Alisema gazeti la Uhuru likilinganishwa na kipindi cha Uhuru lina mabadiliko makubwa, limeboreshwa na linaandika habari zilizofanyiwa utafiti wa kutosha tofauti na magazeti mengine.
Mjumbe huyo wa Kamati Kuu alisema tangu Uhuru gazeti limefanikisha uchaguzi mbalimbali kwa kuandika habari za kampeni na kuelimisha umma pale inapotokea CCM imeandikwa vibaya na vyombo vingine vya habari.
ìMiaka 49 si jambo dogo... magazeti ya Uhuru yameimarishwa zaidi, yamekuwa na msaada kwa Chama na kwa wananchi kwa kuwapasha habari mbalimbali mijini na vijijini,î alisema.
Alisema katika uchaguzi wa mwaka huu ambao uligubikwa na kampeni za kuchafuana baina ya vyama vya siasa, magazeti ya Uhuru na Mzalendo yalifanya kazi kubwa ya kuelimisha wananchi na kuhamasisha waichague CCM iendelee kuongoza nchi.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Alisema katika uchaguzi wa mwaka huu ambao uligubikwa na kampeni za kuchafuana baina ya vyama vya siasa, magazeti ya Uhuru na Mzalendo yalifanya kazi kubwa ya kuelimisha wananchi na kuhamasisha waichague CCM iendelee kuongoza nchi.
Kweli Mwanasiasa ni Mwana-Siasa tu......hivi kweli Uhuru iliandika ukweli wowote kwenye uchaguzi huu kama siyo kutumia muda wake mwingi kupotosha wananchi na ngebe za kiushabiki............Pia ushindi wa CCM wa mezani wa kuchakachua kura zetu kweli ni sahihi kuuhusisha na propoganda za Uhuru Publications........................................

Wako wapi HAbari Leo na Daily News katika kuzichakachua habari za uchaguzi?
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Mama mkweeeeeeeeeeeeeee!!
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
a.k.a Mzaa Chema cha Dr.( NONE PHD DR.)
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Zakia alipongeza Uhuru kufanikisha ushindi wa CCM

Thursday, 09 December 2010 20:14 newsroom



Kumbe ni gazeti maalum la kufanikisha ushindi kwa CCM na sio ku-foster uhuru wa Mtanzania???

Ahsante Zakia kwa kutsaidia kujua ukweli. Sasa sitahoji tena yanayoandikwa na UHURU, maana ni chombo muhimu kufanikisha ushindi CCM
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,419
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,419 280
Dalili za Malaria huanza Poooolepole!:Cry:
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,836
Likes
5,424
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,836 5,424 280
Zakia alipongeza Uhuru kufanikisha ushindi wa CCM

Thursday, 09 December 2010 20:14 newsroom



NA MWANDISHI WETU
MJUMBE wa Kamati Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) na mbunge wa kuteuliwa, Zakia Meghji amepongeza jitihada za magazeti ya Uhuru na Mzalendo katika kufanikisha ushindi wa CCM katika uchaguzi mkuu uliopita.
zakia%20copy.jpg

Zakia alisema hayo alipozungumza na gazeti hili, kuhusu maadhimisho ya miaka 49 ya gazeti la uhuru, ambapo alisistiza magazeti hayo yamejijengea heshima kwa kuandika habari za kuaminika.
Alisema gazeti la Uhuru likilinganishwa na kipindi cha Uhuru lina mabadiliko makubwa, limeboreshwa na linaandika habari zilizofanyiwa utafiti wa kutosha tofauti na magazeti mengine.
Mjumbe huyo wa Kamati Kuu alisema tangu Uhuru gazeti limefanikisha uchaguzi mbalimbali kwa kuandika habari za kampeni na kuelimisha umma pale inapotokea CCM imeandikwa vibaya na vyombo vingine vya habari.
ìMiaka 49 si jambo dogo... magazeti ya Uhuru yameimarishwa zaidi, yamekuwa na msaada kwa Chama na kwa wananchi kwa kuwapasha habari mbalimbali mijini na vijijini,î alisema.
Alisema katika uchaguzi wa mwaka huu ambao uligubikwa na kampeni za kuchafuana baina ya vyama vya siasa, magazeti ya Uhuru na Mzalendo yalifanya kazi kubwa ya kuelimisha wananchi na kuhamasisha waichague CCM iendelee kuongoza nchi.
Anazeeka vibaya............ MAMA NAONA UNALIPA FADHIRA KWA KUPEWA SHAVU
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
hapa dhana ya uzeee dawa naanza kuifuta kichwani sasa! huyo mama, sijui bibi karogwa?
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
We mama humpumziki ukalea wajukuu..?
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
QUOTE=mfarisayo;a.k.a Mzaa Chema cha Dr.( NONE PHD DR.)

Wewe mfarisayo nimeshakwambia sio PHD,bali ni PhD!
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
QUOTE=Rutashubanyuma; Zakia alisema hayo alipozungumza na gazeti hili, kuhusu maadhimisho ya miaka 49 ya gazeti la uhuru, ambapo alisistiza magazeti hayo yamejijengea heshima kwa kuandika habari za kuaminika.



Duh! Hapa ni dhahiri huyu mama ana SANITY problems. Hayo makaratasi yanayoitwa magazeti,siku izi hata hayanunuliki. Hapa nilipo,makaratasi hayo hata ukipita jioni kwa wauzaji unayakuta yanauza sura. Mengine kama Mwananchi,Tanzania Daima,Raia Mwema,Mwanahalisi,Daily News (kutokana na kuwa na matangazo ya nafasi za ajira mbalimbali).
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
Confused! huyu mama juzi alichemka alivyowasifia gazeti la zamani la cheche, leo kajisafisha kwa style hii, you need to be crazy to practise hardcore politician!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
wazee wa vijijini huwa wakianza kuzeeka wanakuwa si wazungumzaji sana, hivi wa mijini wana matatizo gani? hawajifunzi hata kwa mzee Kawawa?
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
zakia Meghji ni fisadi wa kagoda .
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Zakia alipongeza Uhuru kufanikisha ushindi wa CCM

Thursday, 09 December 2010 20:14 newsroom




NA MWANDISHI WETU
MJUMBE wa Kamati Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) na mbunge wa kuteuliwa, Zakia Meghji amepongeza jitihada za magazeti ya Uhuru na Mzalendo katika kufanikisha ushindi wa CCM katika uchaguzi mkuu uliopita.
zakia%20copy.jpg

Zakia alisema hayo alipozungumza na gazeti hili, kuhusu maadhimisho ya miaka 49 ya gazeti la uhuru, ambapo alisistiza magazeti hayo yamejijengea heshima kwa kuandika habari za kuaminika.
Alisema gazeti la Uhuru likilinganishwa na kipindi cha Uhuru lina mabadiliko makubwa, limeboreshwa na linaandika habari zilizofanyiwa utafiti wa kutosha tofauti na magazeti mengine.
Mjumbe huyo wa Kamati Kuu alisema tangu Uhuru gazeti limefanikisha uchaguzi mbalimbali kwa kuandika habari za kampeni na kuelimisha umma pale inapotokea CCM imeandikwa vibaya na vyombo vingine vya habari.
ìMiaka 49 si jambo dogo... magazeti ya Uhuru yameimarishwa zaidi, yamekuwa na msaada kwa Chama na kwa wananchi kwa kuwapasha habari mbalimbali mijini na vijijini,î alisema.
Alisema katika uchaguzi wa mwaka huu ambao uligubikwa na kampeni za kuchafuana baina ya vyama vya siasa, magazeti ya Uhuru na Mzalendo yalifanya kazi kubwa ya kuelimisha wananchi na kuhamasisha waichague CCM iendelee kuongoza nchi.
Ni njia ya kutoa shukurani kwa kuteuliwa ubunge
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
sasa sishangai kwanini alisainishwa cheki ya kagoda bila kusoma na baadaye
kudai amedanganywa na Balali kusaini cheki feki bila hata ya kumripoti polisi
mtu aliyemdanganya kusaini cheki hiyo.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
mtu mzima ovyooooooooooooooooooooo
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
hivi kumbe hili gazeti lilikuwepo tangu uhuru?
Sasa ni mali ya ccm au serikali ingawa bongo kutofautisha chama na serikali ni ngumu?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Hapo hakuna kipya, mama ni mwanaCCM na gazeti ni la CCM... na gazeti ndo limeuliza, tulitegemea nini?

Nasubiri JK alisifie gazeti la habari leo kuhusu wale mapadre wanavyotenga waumini... he is capable of doing that!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378