Zaidi ya Ma-MC 10 kuongoza harusi ya Masanja Mkandamizaji


barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,282
Likes
25,803
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,282 25,803 280
image-jpeg.365277
image-jpeg.365273
image-jpeg.365271

Katika kuwahabarisha watu wake na mashabiki wake,Masanja Mkandamizaji ameandika hivi katika mtandao wake
MBWEMBWE ZOOOOOOTE ZIMEISHIA KWA BINTI HUYU WA KISUKUMA HAKIKA KAWAZIDI WOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOTEEEEEEEEE

JAMANI KAMA ULIWAHIGI NIPENDA AU NILIWAHIGI KUKUPENDA BASI TUENDELEE KUOMBEANA MAANA HAPA NDO BREAK YA MBELE.

NAMPENDA MPAKA NASIKIA KIZUNGUZUNGU.
NAONA TAR 14 HAIFIKI

NATAMANI UKUMBINI MKAE SITI YA MBELE ILI USHUHUDIE MA STEP

ZAIDI YA MA MC 10 NIKIWEPO MIMI TUTAONGOZAAAAAAAAAAAAAAA TUKIO.

JAMANI KUSEMA UKWELI HAKA KA BINTI NAKAPENDA MWEEEEEH

KAMA HAUJAJISIKIA VIBAYA TUTAKIE KILA LA KHERI NA USIPOTUTAKIA MUNGU ATAFANYAAA
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,257
Likes
2,101
Points
280
Age
31
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,257 2,101 280
Harusi lini na waapi inafanyika nianzee kuandaa nauli mapemaa sidhani kama kutakua na michangoo hapo...
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,345
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,345 280
Namuonea hako kadada huruma. Kama katakuwa kanasafiri majuu hasa China akague mabegi yake kwa uangalifu wa hali ya juu kabla ajaenda airport. Ningeshaur anunue xray scanner ya mabegi kwa sir bila mkandamizaj kugundua
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Namuonea hako kadada huruma. Kama katakuwa kanasafiri majuu hasa China akague mabegi yake kwa uangalifu wa hali ya juu kabla ajaenda airport. Ningeshaur anunue xray scanner ya mabegi kwa sir bila mkandamizaj kugundua
Mkuu hebu funguka vizuri. Unamaanisha jamaa yetu anachafuaga nguo za watu kwa Sembe?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,685
Likes
83,633
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,685 83,633 280
Namuonea hako kadada huruma. Kama katakuwa kanasafiri majuu hasa China akague mabegi yake kwa uangalifu wa hali ya juu kabla ajaenda airport. Ningeshaur anunue xray scanner ya mabegi kwa sir bila mkandamizaj kugundua
Kumbe si kilimo peke yake?
 
ampo

ampo

Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
73
Likes
23
Points
15
ampo

ampo

Member
Joined Jul 24, 2014
73 23 15
Misifa tu...kama anampenda inatuhusu nini?
Kila mtu akitangaza anavyompenda wake itakuwaje?
Upendo wa ukweli hautangazwi...unaonekana.
Usipomtakia heli Mungu atafanya yake, punguza wivu kama jamaa ako hajawahi kujisifu kuwa na ww jichunguze vizuri labda unagubu au vinginevyo .
Karambe malimao
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,121
Likes
25,048
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,121 25,048 280
Usipomtakia heli Mungu atafanya yake, punguza wivu kama jamaa ako hajawahi kujisifu kuwa na ww jichunguze vizuri labda unagubu au vinginevyo .
Karambe malimao
Wivu for what?
Ulitaka nitangaze akijisifu?
Au ulitaka anisifie hadharani hata huku JF?
Acha undezi wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,238,415
Members 475,954
Posts 29,319,703