Yusuph Manji kwa haya matatu naomba niwe Mganga wako nyota irudie kung'aa


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,232
Likes
41,457
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,232 41,457 280
Kwa haya mambo matatu ( 3 ) ni ishara tosha kuwa Mwenyekiti wa Klabu ya Yanga Yusuph Mehboob Manji siku zake za kuelekea katika ' umasikini ' mkubwa sana na kuja kuumbuka mno huko mbele sasa ' zinahesabika ' hivyo naomba tu ' nijitolee ' kwa muda kuwa ' Mganga ' wake ili niweze kumpa ' mizizi ' yangu fulani ambayo itaweza kurudisha ' nyota ' yake ya kutopendwa, kutoaminiwa na kukataliwa katika kila ' analolijaribu ' nchini Tanzania hadi kupelekea kuonekana ni ' Fisadi ' Kuu na mambo yake yaweze kuwa mazuri.

Lakini katika hizo ' ndumba ' ambazo nitampa hazitaishia tu kumfaidisha yeye Manji kama Yeye ila zitaweza pia kuisadia hadi na Klabu yake ( ambayo na Mimi pia naishabikia ) anayoiongoza ya ' Chura Churani ' ya Yanga ili na yenyewe izidi kung'aa na kufanya vizuri.

Mambo yenyewe ni:

  1. Kukataliwa kununua ' Ufukwe ' wa Coco Beach.
  2. Kukataliwa kuimiliki Klabu ya Yanga huku wenye Klabu wakimvizia kumchapa ' bakora '.
  3. Kufukuzwa katika Jengo la Quality Plaza kwa kushindwa kulipa ' Kodi ' anayodaiwa.
HOFU.

Kama hali hii Manji hatoiangalia kwa ' umakini ' mkubwa na kunitafuta Mimi nimsaidie ' Kimazingara ' nawaona hawa Wachezaji akina Kamusoko, Ngoma, Niyonzima, Mbuyu, Bossou, Chirwa, Tambwe na huyu ' mgeni ' Zulu wakianza kushindia mihogo ya kukaanga, tembele na kushindia maji ya ' Kandoro ' pale mitaa ya Twiga na Jangwani.

Masikini Yusuph Manji pole sana.......
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
70,051
Likes
337,485
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
70,051 337,485 280
duh! manjis jamani....kila jambo na wakati ila atapita hapo alipo
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,476
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,476 280
MTU HUVUNA ALILOLIPANDA . ..KILA JAMBO BAYA LINA MWISHO WAKE . ..BYE-BYE YUSUF MANJI
 
Ngwasa Omuyaya

Ngwasa Omuyaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
1,470
Likes
895
Points
280
Ngwasa Omuyaya

Ngwasa Omuyaya

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
1,470 895 280
Duuh na yeye anaisoma namba.......???
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,232
Likes
41,457
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,232 41,457 280
Ing'arishe nyota ya Aveva kwanza.. kisha ya Hassan Hasanol
Mimi siyo ' Mnyama Mnyamani ' bali ni ' Chura Churani ' daima hivyo hao uliowataja hapo siwajui Mkuu.
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
7,363
Likes
4,812
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
7,363 4,812 280
Kwa haya mambo matatu ( 3 ) ni ishara tosha kuwa Mwenyekiti wa Klabu ya Yanga Yusuph Mehboob Manji siku zake za kuelekea katika ' umasikini ' mkubwa sana na kuja kuumbuka mno huko mbele sasa ' zinahesabika ' hivyo naomba tu ' nijitolee ' kwa muda kuwa ' Mganga ' wake ili niweze kumpa ' mizizi ' yangu fulani ambayo itaweza kurudisha ' nyota ' yake ya kutopendwa, kutoaminiwa na kukataliwa katika kila ' analolijaribu ' nchini Tanzania hadi kupelekea kuonekana ni ' Fisadi ' Kuu na mambo yake yaweze kuwa mazuri.

Lakini katika hizo ' ndumba ' ambazo nitampa hazitaishia tu kumfaidisha yeye Manji kama Yeye ila zitaweza pia kuisadia hadi na Klabu yake ( ambayo na Mimi pia naishabikia ) anayoiongoza ya ' Chura Churani ' ya Yanga ili na yenyewe izidi kung'aa na kufanya vizuri.

Mambo yenyewe ni:

  1. Kukataliwa kununua ' Ufukwe ' wa Coco Beach.
  2. Kukataliwa kuimiliki Klabu ya Yanga huku wenye Klabu wakimvizia kumchapa ' bakora '.
  3. Kufukuzwa katika Jengo la Quality Plaza kwa kushindwa kulipa ' Kodi ' anayodaiwa.
HOFU.

Kama hali hii Manji hatoiangalia kwa ' umakini ' mkubwa na kunitafuta Mimi nimsaidie ' Kimazingara ' nawaona hawa Wachezaji akina Kamusoko, Ngoma, Niyonzima, Mbuyu, Bossou, Chirwa, Tambwe na huyu ' mgeni ' Zulu wakianza kushindia mihogo ya kukaanga, tembele na kushindia maji ya ' Kandoro ' pale mitaa ya Twiga na Jangwani.

Masikini Yusuph Manji pole sana.......
Badala ya kuhangaikia ndugu zako wanaoshinda njaa na kung'atwa na kunguni usiku,unashabikia mambo usiyoyajua
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
Acha,kumwombea na kumwazia vibaya binadamu mwenzo.we hapo ulipo una nin? Iyo miziz si ikusaidie wew kwanza.
 
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
5,121
Likes
9,881
Points
280
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
5,121 9,881 280
"Masikini (tena mwenye ngozi nyeusi) anapoonyesha uhitaji wa kumsaidia Tajiri (mwenye ngozi nyeupe)."

sijui tumerogwa nini watu wenye ngozi nyeusi....?
 
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
701
Likes
300
Points
80
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
701 300 80
Ni wakati kwenda kumpigia magoti Mzee akilimali
 

Forum statistics

Threads 1,273,262
Members 490,343
Posts 30,475,785