Yusuf Manji kuhamishia biashara zake zote nchini Zambia


MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
840
Likes
1,285
Points
180
Age
26
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
840 1,285 180
Wanajamvi kumekuwa na tetesi za chini chini kuwa baada ya kuandamwa na serikali ya awamu ya tano kwa muda mrefu mfanyabiashara Yusufu Manji kuhamia Zambia. Habari kutoka kwa watu wa karibu zaidi na familia ya mfanyabiashara huyo zinasema mpaka sasa makampuni yake matatu yameshafungwa bado yupo katika hatua za mwisho wa kufunga biashara zilizobaki
img-20181205-wa0008-jpg.957252
 
M

marxistfox

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Messages
282
Likes
456
Points
80
M

marxistfox

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2010
282 456 80
wananchi katoeni fedha zenu kwenye mabenki ya ndani mtakuja kulia kilio cha paka shume....na tuache kuspend hela kwa vitu unnecessary....Isaya 55:2 Kwa nini mnaendelea kulipa pesa kwa ajili ya kitu ambacho si mkate, na kwa nini kazi yenu ni kwa ajili ya kitu ambacho hakishibishi?....Baada ya miezi sita Jiwe ataomba kung'atuka...
Ndugu Turnkey, tafadhali ongeza maelezo zaidi, hali ni mbaya kiasi gani? Maana tunafichwa mengi! Nimepata vidokezo vya ripoti ya IMF kwamba benki 22 zipo matatani. Funguka mkuu
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,392
Likes
2,942
Points
280
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,392 2,942 280
je ?mmepata mbadala wa shughuli alizokuwa anafanya?
Unamwuliza nani kupata mbadala wa kazi alizokuwa anazifanya?

Wewe ni Mtanzania au wakuja?

Hivi lugha ya lawama hiyo ndiyo inaweza kuwa suluhisho la matatizo unayodhani yatatokea?

Unaamini hakuna mbadala wa kufanya shughuli hizo?

Viwanda vingapi vilifungwa na Tanzania bado ipo?

ACHA MAWAZO TEGEMEZI. MIMI AU WEWE NI FURSA YA KUWA MBADALA
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,177
Likes
959
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,177 959 280
Unamwuliza nani kupata mbadala wa kazi alizokuwa anazifanya?

Wewe ni Mtanzania au wakuja?

Hivi lugha ya lawama hiyo ndiyo inaweza kuwa suluhisho la matatizo unayodhani yatatokea?

Unaamini hakuna mbadala wa kufanya shughuli hizo?

Viwanda vingapi vilifungwa na Tanzania bado ipo?

ACHA MAWAZO TEGEMEZI. MIMI AU WEWE NI FURSA YA KUWA MBADALA
hongera mkuu changamkia fursa
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,622
Likes
3,476
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,622 3,476 280
Kuna mahali niliwahi kuona msemo kama huu "A jack of all trades but A master of nothing"!!! Hivi una maana gani?!

cc: Paskali Mayalla, Mwanahabari Huru.
 

Forum statistics

Threads 1,235,662
Members 474,678
Posts 29,229,859