Yusuf Makamba Secondary School na Matokeo ya kidato cha nne | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yusuf Makamba Secondary School na Matokeo ya kidato cha nne

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Jan 29, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF,
    Katika pitapita zangu za kutafuta matokeo ya kijana wangu aliyemaliza kidato cha nne mwaka jana, sijui ni kwa bahati mbaya au nzuri nilikutana na matokeo ya shule moja ambayo ina namba za usajili S1806 inayojulikana kwa jina la Yusuf Makamba Secondary School. Matokeo hayo yalikuwa kama ifuatavyo (Summary):
    Division 1 = 2
    Division 2 = 4
    Division 3 = 19
    Division 4 = 113
    Failures = 314

    Hiyo ndiyo hali halisi. Sielewi kama matokeo hayo yana uhusiano wowote na somo wa hiyo shule.
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,827
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    vijana wanakua vilaza kama huyu mzee mwenyewe
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hao watoto hawana adabu, kwa nini wanaiga akili ya mzee wao?? Wasije wakaishia kuiga hata tabia ya ubakaji.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2015
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,465
    Likes Received: 19,840
    Trophy Points: 280
    Sio kuiga tu hadi kuiba mitihani
     
  5. f de solver

    f de solver JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 964
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 180
    Duuuu
     
  6. chakii

    chakii JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2017
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 16,471
    Likes Received: 14,164
    Trophy Points: 280
    Hataree
     
  7. f de solver

    f de solver JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 964
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 180
    Hivi bado imeharibu hata mwaka Jana???
     
Loading...