Yupo wapi Steven mashishanga?


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Si steven mashishanga(aliyekuwa mkuu wa mkoa wa mwanza baadae mkoa wa Morogoro) tu,kuna Matheo Qures(aliyekuwa mkuu wa mkoa wa mbeya). Je hawa wapendwa ni waliondolewa kwa sababu ya Kikwete kuwa na visasi baada ya kupata urais? Kwa kuwa,wakati wa kugombea urais 2005,mh.Steven Mashishanga alikuwa anamsapoti sana Mh.Sumaye lakini baada ya mkulu wa nchi kuwa rais Mashishanga alipotea kabisa,nauliza je yuko wapi? Je,hii ndio misamaha anayoisema kikwete?
Kama kuna wengine naomba tuwaorodheshe tujue wako wapi na wanafanya nini?
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,223
Likes
793
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,223 793 280
abee? Na vyema kujua
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,587
Likes
11,844
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,587 11,844 280
Mashishanga analima morogoro,,wakati kikwete anachukua nchi alikua anakimbilia miaka 65 angepewa kazi gani?
Qaresi aliamua mwenyewe kupumzika siasa
 
chankicha

chankicha

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
264
Likes
137
Points
60
Age
49
chankicha

chankicha

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2016
264 137 60
Mash yupo Moro ana kigar chake Suzuki escudo kimechoka kweli, analima na keshachoka mno.
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241