Yupo wapi Ludovik. Atakaemwona aniulizie maswali haya


William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
904
Likes
48
Points
45
Age
35
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
904 48 45
Yule aliyeshitakiwa pamoja na Rwakatare. Naona habari nyingi za kesi zinamruka na watu kutufaamisha kuhusu Rwakatare pekee. Je kapata dhamana? Nani aliyemdhamini? Atakae mwona naomba aniulizie maswali yafuatayo. 1.Anazungumzia vipi mashtaka aliyoshitakiwa nayo. 2. Aliingiaje urafiki na Mwigulu 3. Je anahusika na kutengeneza clips 4.anatuambia nini raia juu ya yaliyomkuta pole sana ludo Je
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,399
Likes
2,364
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,399 2,364 280
Hakutimiza mashariti bado yuko ndani, sipati picha huyu jamaa alikuwa anaishi vp na Lwakatare mahabusu ukizingatia Mwigulu kwenye ile video ya Arusha amekiri yy ndio alimpatia vifaa Ludovick akamrekodi Lwakatare.
Hlf ananiudhi alivyokuwa anaonyesha vidole viwili mahakamani.
 
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
716
Likes
3
Points
35
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
716 3 35
Haya tufunge mikanda mtaani, hawa jamaa ndiyo wanaingia mtaani hivyo!
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,907
Likes
125
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,907 125 160
Ludovick amenisikitisha sana, kumuuza mtu aliyekuwa kama baba kwake kwa vipande vya fedha!! Natamani asiwe yeye maana hiyo dhambi itamsumbua mpaka uzeeni, tumsamehe tu
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,659
Likes
813
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,659 813 280
​Na awe fundisho kwa wale wote wanaosaliti mapambano ya ukombozi wa nchi yetu vya vipande kiduchu vya shekeli (fedha). Usaliti ni biashara isiyolipa.
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
waliomtuma nadhani watamuwekea dhamana muda si mrefu kwani kazi aliyotumwa ameimaliza
 
Kionariso

Kionariso

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
268
Likes
0
Points
0
Kionariso

Kionariso

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
268 0 0
Mwigulu huyoooo ataenda kumwekea dhamana kwa mlango wa nyuma
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Hakutimiza mashariti bado yuko ndani, sipati picha huyu jamaa alikuwa anaishi vp na Lwakatare mahabusu ukizingatia Mwigulu kwenye ile video ya Arusha amekiri yy ndio alimpatia vifaa Ludovick akamrekodi Lwakatare.
Hlf ananiudhi alivyokuwa anaonyesha vidole viwili mahakamani.
Jizatiti maana mlianzisha wenzenu wanamaliza
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
Katika maisha yetu.tuogope sana kutumiwa na watu kwa manufaa yao Mwigulu Nchemba amemtumia huyu dogo na amemharibia uaminifu kwa jamii nzima ya Tanzania,ila kama kabla ya kwenda CDM alikuwa CCM atakuwa amefanya kazi aliyotumwa ila kama alikuwa CDM damu then akakubali kutumika basi hawezi kuaminika tena maaana hata huko CCM anaweza kununuliwa vile vile!
 
Last edited by a moderator:
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
mwisho wa ubaya ni .....(wanasema) aibu!
Naamini hii itakuwa zaidi ya aibu
 

Forum statistics

Threads 1,273,286
Members 490,351
Posts 30,477,038