Yupo wapi Crazy GK, K-Bazil


Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Jamani eeh, nimekuwa najiuliza hata sipati majibu, hivi wasanii maarufu waliowika miaka fulani ya nyuma hapo wako wapi?... kuna Crazy GK, sijamsikia , Misosi, Jumanne Iddi, Lady hanifa, K-Bazil kwa uchache tu...kuna wengine hapa walisikika sana na kuvuma kwa single fulani fulani, ila sijawasikia tena ... wa wapi hawa? kunani?
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Wahaya hawa wamerudi kulima kahawa na kuachana na muziki jumla
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,470
Likes
23
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,470 23 145
waliona mziki haulipi... wamjimix na ishu nyingine...!!!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,843
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,843 72 145
Wamefulia
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,658
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,658 280
Game taiti!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
LAST TIME gk ALIUWA NASOMA CHUO FLAN HIVI NA ALIMALIZA HOPE ATAKUWA KAENDA KUJIENDELEZA ZAIDI
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
25
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 25 145
mimi navyojua ni kuwa CRAZY GK yupo TUDARCO anasoma ila cjui anasomea fulcuty gan,na k basil atakuwa amefulia kimuzik
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,218
Likes
1,296
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,218 1,296 280
K-Bazil mara ya mwisho nilisikia ameokoka na kamrudia bwana! kaachana na anasa za dunia pamoja na kuacha kuimba.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
46
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 46 0
misosi alikuwa kinara wa kusema wasanii wenzake kuwa watu wamewachoka, ajabu yy ss ndio kaangukia pua. Hii game bana.. Usipokuwa na upeo!
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
51
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 51 0
Jamani eeh, nimekuwa najiuliza hata sipati majibu, hivi wasanii maarufu waliowika miaka fulani ya nyuma hapo wako wapi?... kuna Crazy GK, sijamsikia , Misosi, Jumanne Iddi, Lady hanifa, K-Bazil kwa uchache tu...kuna wengine hapa walisikika sana na kuvuma kwa single fulani fulani, ila sijawasikia tena ... wa wapi hawa? kunani?

wamekufa
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Jamani eeh, nimekuwa najiuliza hata sipati majibu, hivi wasanii maarufu waliowika miaka fulani ya nyuma hapo wako wapi?... kuna Crazy GK, sijamsikia , Misosi, Jumanne Iddi, Lady hanifa, K-Bazil kwa uchache tu...kuna wengine hapa walisikika sana na kuvuma kwa single fulani fulani, ila sijawasikia tena ... wa wapi hawa? kunani?
Ni Kina nani hao?
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,127
Likes
559
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,127 559 280
Kuna yule Chaz Baba ni Mlevi Mbwa... Duuuh!!! Feruzi baada ya Po po po po policeman na jiii... Duh...
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
18
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 18 135
hao wote wamefulia kimuziki, nadhani wamebadili muelekeo
 
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
685
Likes
25
Points
35
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
685 25 35
K-BASIL alikuwa anafanya kazi kijiji cha makumbusho na pia ameokoka.
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
K-Bazil siku hizi ameokoka na anasali Tanganyika Parkers (Ufufuo na Uzima). Jumapili iliyopita alifunga ndoa kanisani. Anaimba nyimbo za gospel siku hizi. Yaani kijana amebadilika na amekuwa mtumishi wa Mungu. Jina la Bwana libarikiwe. Amina
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,864
Likes
446
Points
180
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,864 446 180
Jamani eeh, nimekuwa najiuliza hata sipati majibu, hivi wasanii maarufu waliowika miaka fulani ya nyuma hapo wako wapi?... kuna Crazy GK, sijamsikia , Misosi, Jumanne Iddi, Lady hanifa, K-Bazil kwa uchache tu...kuna wengine hapa walisikika sana na kuvuma kwa single fulani fulani, ila sijawasikia tena ... wa wapi hawa? kunani?
GK yumo humu ni mwanajamvi mwenzetu labda ungem-PM umuulize kulikoni.
Pia lazima uelewe kuwa muziki si lazima kupanda majukwaani inawezekana kabisa watajwa hapo juu wanajihusisha na muziki kwenye maeneo ya production, management, n.k
 

Forum statistics

Threads 1,205,503
Members 457,953
Posts 28,196,111