Yupi ni Ripota Bora wa Habari za Uchaguzi (Kampeni)??

M

Mbyshiiii

Senior Member
Joined
Jan 13, 2015
Messages
163
Points
170
M

Mbyshiiii

Senior Member
Joined Jan 13, 2015
163 170
nimefatilia kwa umakini, nikagundua kuna maripota wanastahili heshima kwenye kazi zao. Hawababaishi, wanaripoti habari na matukio ya kampeni kama yanavyotokea bila upendeleo au kuzidisha chumvi hasa wakati huu tukielekea oktoba 25.

Naomba nitambue mchango wa spencer lameck wa itv. Dogo yuko vizuri sana, anaripoti kile kinachotokea bila kupindisha ukweli. Kwangu mimi ndio ripota bora kabisa.
naunga mkono hoja
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,844
Points
1,225
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,844 1,225
Jamani yuko Mdada mmoja wa Chanel ten anazunguka na lowasa yuko vizuri sana akifuatiwa na Spencer
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
2,081
Points
2,000
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
2,081 2,000
Jamani yuko Mdada mmoja wa Chanel ten anazunguka na lowasa yuko vizuri sana akifuatiwa na Spencer
anaitwa jamilla omary though channel 10 hua wanabania samtymz taarifa zake
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
657
Points
500
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
657 500
Mchumia tumbo tu huyo, fisadi kuiona ikulu ni ndoto ni kama mzinzi kuona ufalme wa Mungu, mtampambaa lkn muda utasema ukweli.
taja wako unayemkubali using'ang'anie kuponda chaguo la mwingine

Spencer Lameck ndo bora kwa sasa i wish ccm tungekuwa naye tungekuwa na kazi ndogo sana iliyobaki
 

Forum statistics

Threads 1,304,892
Members 501,583
Posts 31,530,921
Top