Yupi ni Ripota Bora wa Habari za Uchaguzi (Kampeni)??

Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,946
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,946 2,000
comment 13 wanasema Spencer, mshirikina mmoja unasema Buhohela, haya wacha niendelee kuhesabu hizi kura na tarehe 25 mwendo ni huu huu.
Mkuu mbavu zangu !!!. Kweli ITV wametutoa mrisi. Hivi tungeingia uchaguzi na TBC & Star tv peke yao waTz situngelishwa sumu ya kijani peke yake.

Hongera Spencer
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,330
Points
2,000
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,330 2,000
Wekeni picha Yake tumuone
 
V

vicemwa

Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
12
Points
0
V

vicemwa

Member
Joined Sep 8, 2015
12 0
Spence lameck lakini nawaonea huruma ccm tunawaburuza au wanaccm ni wale wasioenda shule nn watumii mitandao pia tatizo lao wanaungwa mkono na watu wenye upeo mdogo
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,939
Points
2,000
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,939 2,000
Spencer lamek na Jamila omary wa Chanel ten
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 1,250
Huyu Spencer Lameck anawauma sana CCM. Asante baba mwenye nyumba kwa kutuchagulia kijana machachari
Dogo ni homa kwa magamba. Nahisi watakuwa wanamchukia kama nini!
 
S

sintalikwetu

Senior Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
130
Points
0
S

sintalikwetu

Senior Member
Joined Jul 20, 2015
130 0
Nimefatilia kwa umakini, nikagundua kuna maripota wanastahili heshima kwenye kazi zao. Hawababaishi, wanaripoti habari na matukio ya kampeni kama yanavyotokea bila upendeleo au kuzidisha chumvi hasa wakati huu tukielekea Oktoba 25.

Naomba nitambue mchango wa Spencer Lameck wa ITV. Dogo yuko vizuri sana, anaripoti kile kinachotokea bila kupindisha ukweli. Kwangu mimi ndio ripota bora kabisa.
Mchumia tumbo tu huyo, fisadi kuiona ikulu ni ndoto ni kama mzinzi kuona ufalme wa Mungu, mtampambaa lkn muda utasema ukweli.
 
miss gisenyi

miss gisenyi

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2015
Messages
697
Points
500
miss gisenyi

miss gisenyi

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2015
697 500
S lameck yani nackilizaga tuu kipande cha kampeni za ukawa na hashim rungwe plus habar za kimataifa
 
J

jaxborn kasanya

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
299
Points
195
J

jaxborn kasanya

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
299 195
Spencer Lameck the hero
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,230
Points
1,250
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,230 1,250
Mwanzoni alikuwepo Asraji Mvungi. Sijui alikula maharage ya wapi huyu?!!! nadhani alikuwa kwenye mission baada ya kunyweshwa maji ya bendera ya kijani
 

Forum statistics

Threads 1,304,890
Members 501,583
Posts 31,530,825
Top