Yupi Kati ya hawa ungependa awe rais wa Tanzania 2015?


Yupi Kati ya hawa ungependa awe rais wa Tanzania katika uchaguzi wa 2015


  • Total voters
    15
  • Poll closed .
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,042
Likes
309
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,042 309 180
1. Lowassa
2. Membe
3.January makamba
4. Slaa
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,042
Likes
309
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,042 309 180
Mpaka sasa ngoma droo Kati ya Lowassa na slaa.
 
log10

log10

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
346
Likes
89
Points
45
log10

log10

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
346 89 45
jina langu halijaonekana kwenye kitabu cha kudumu cha wapiga kura
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,042
Likes
309
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,042 309 180
Hivi kuna ajenda gani kwa January Makamba?... Nadhani hata wakitajwa watu possible mia Makamba hatakiwi kuwepo...
Ni Kama vile ameanza kuwa na mvuto kwa mbalimbali ndiyo maana tunamuweka.
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,933
Likes
349
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,933 349 180
Ni lowasa edwardi ngoyai
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,042
Likes
309
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,042 309 180
Naona slaa ana anza kuwapiku wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749