Yupi anapaswa kuwajibika ktk hili!!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupi anapaswa kuwajibika ktk hili!!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Aaron, Nov 21, 2010.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 2,120
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    Ktk mahusiano ya kimapenzi ni yupi anatakiwa kuwa mstari wa mbele ktk swala zima la mawasiliano yaani kumkumbuka mwenzi iwe ktk kupiga simu au kutuma sms. Make zipo kesi nyingi kila mmoja akimnyoshea kidore mwenzi kwamba hamkumbuki kumpigia simu wa kumtumia sms wa yeye hafanyi hivyo. Tusaidiane ktk hili"
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wote
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,365
    Likes Received: 6,999
    Trophy Points: 280
    ni jukumu la kila mtu
     
  4. A

    Aaron JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 2,120
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    But wasichana/wanawake huwa wa kwanza kulalamika pindi usipompigia simu kwa mda mrefu hata kama una sababu ya msingi" wakati hakukumbuki hata kama ana salio la kutosha ktk phone yake, huku akitaka wewe uwajibike effectivelly"
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Ila wanawake wanadhani ni jukumu la kidume huwa nachoka
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,816
    Likes Received: 10,106
    Trophy Points: 280
    Wote
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni la wote,
    ila wanawake mara nyingi 'tunategea'...,
    sijui kwa nini...?:redfaces:
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    samahani wakubwa....hivi kipindi kile hakuna mambo ya masimu simu mlikuwa mnakeep up vipi katika suala zima la mawasiliano?
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    SUPPOOOOOOOORT....,Hili nalo ni neno la leo.
     
  10. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am too young to understand this issue and the more I think of it the more I get confused.
     
Loading...