Yule Profesa aliijibu tena hoja yake ya 'kichuguu na mlima'?


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Wadau wana JF. Hebu nijuzeni -- hivi ilr hoja ya "kichuguu na mlima" ilikuja kujibiwa tena na Profesa baada ya kutokea hali halisi? Sijafuatilia sana suala hili. Na jee lilikuwamo katika mdahalo wa HR na FM? Maana sikubahatika kuona mdahalo kwa sababu ya mgao wa umeme!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Wadau wana JF. Hebu nijuzeni -- hivi ilr hoja ya "kichuguu na mlima" ilikuja kujibiwa tena na Profesa baada ya kutokea hali halisi? Sijafuatilia sana suala hili. Na jee lilikuwamo katika mdahalo wa HR na FM? Maana sikubahatika kuona mdahalo kwa sababu ya mgao wa umeme!
Hawezi kuwa na nyimbo tena baada ya kipondo cha Oct 31!!! Tatizo la CUF ni kujisifu mno, na kujifanya wako straight kumbe ni vibaraka wa CCM!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Miye yangu macho. Ningependa sana angejitokeza kujibu vipi ikawa kichuguu kugeuka mlima, na kinyume chake.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Anashindwa kukubali kwamba wananchi wamemdhihirishia kumbe yeye ni kichuguu tu pamoja na madigrii yake!

Madigrii!!! Mugabe ana digrii sita lakini ona alikoipeleka nchi yake!!!
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Hawezi kuwa na nyimbo tena baada ya kipondo cha Oct 31!!! Tatizo la CUF ni kujisifu mno, na kujifanya wako straight kumbe ni vibaraka wa CCM!
Bwehehehehe!!!!! Anayelia na "kipondo" (Kiswahili cha Mbezi na Kimara hicho) nani? Mbona watu wamekubali matokeo na life goes on ILA yule mzee wa mfuko wa cement buku tano na treni ya umeme mwz-dar masaa matatu (wavivu wa akili tu wanaweza kudanganywa) ndiyo analia "kipondo". Eti anangojea muda muafaka kutoa ushahidi! Bwehehehehe!!!!!!

By the way, mtu mwenye M.Sc. na Ph.D. ya uchumi kutoka Stanford University akilinganishwa na mtu mwenye Ph.D. ya mafundisho ya dini kutoka Vatican, tofauti yao hao wawili ni Mlima Kilimanjaro na kichuguu. Sasa kama wafuasi wa Vatican wakiamua kumpigia mwenye Ph.D. ya mafundisho ya dini kwa maelekezo ya kanisa lenye makao makuu Vatican, hiyo haiwezi kubadili ukweli.

Mgombea wa Urais wa CUF huko Zanzibar sasa hivi ni Makamo wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar. Mgombea mwenza wa Professor Lipumba ni mwakilishi na Waziri wa Afya wa Zanzibar.
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Zote kokoto tu! (by mkapa) hahaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,205,769
Members 458,082
Posts 28,205,147