Yule JPM wa Jana, Sio JPM wa leo.


T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,264
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,264 280
JANA:-
"Nchi yangu itakuwa ya Viwanda na elimu bure" JPM.

"Katika Utawala wangu, ukimcheleweshea Mkopo mwanafunzi ujue kazi huna" JPM

LEO:-
-Dar-Ngongoti kufunga kiwanda baada ya Uchumi kuyumba.
-Wanafunzi wailalamikia Bodi ya Mikopo.
-Shule zapigwa mnada baada ya kushindwa kulipa Mikopo.

Yule JPM wa Jana, sio JPM wa LEO

1480513163036-jpg.441424

Chanzo: Mtanzania, Nov 30, 2016.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,892
Likes
25,867
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,892 25,867 280
Tufanye kazi jamani. Hizi ngonjera kwenye social media zinatupotezea muda mwingi mno
Hivi mnaposema tufanye Nazi mnamaanisha nini,unaambiwa shule zimeuzwa(ajira zimepotea),dangote kafunga(ajira zimepotea),mikopo imekosekana mabenki tunapokopea mitaji,
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
CCM tumeipenda wenyewe....
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,811
Likes
2,101
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,811 2,101 280
Tufanye kazi jamani. Hizi ngonjera kwenye social media zinatupotezea muda mwingi mno
Halafu nyie watu mnao ishi kwenu mnakula na kulalala bure ndio mnaoendeleza huu ujinga wa fanyeni kazi utadhani nyie mnafanyaga kazi sasa!
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,697
Likes
6,278
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,697 6,278 280
Joni joseph kama José morinho alichukua timu kwa mbwembwe nyingi usajili wa kuvunja record wa pogba, na huyu wetu alivunja record ya kujaza mabrigedia na maprofesa ila tokea ligi imeanza tumekuwa watu wakutoa droo hadi uwanja wa nyumbani siku zinakwenda matumaini yanazazidi kupungua!
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,352
Likes
12,538
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,352 12,538 280
Tufanye kazi jamani. Hizi ngonjera kwenye social media zinatupotezea muda mwingi mno
Umeingiaje humu na huku umebanana na kazi ?! Watu mnajidanganya na kauli mbiu zisizotekelezeka
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,208
Likes
6,055
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,208 6,055 280
Acha tu....haya yana mwisho
Stahiki ninayostahili kulipwa inaitwa fedha ya dili!
 
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
965
Likes
875
Points
180
Age
45
M

Maelau

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
965 875 180
Hivi mnaposema tufanye Nazi mnamaanisha nini,unaambiwa shule zimeuzwa(ajira zimepotea),dangote kafunga(ajira zimepotea),mikopo imekosekana mabenki tunapokopea mitaji,
Labda huyu kada aelezee kwanza maana ya neno "kazi". Maana mimi binafsi sielewei na pia ninakerwa na hii tabia ya hawa UVCCM kujificha katika kichaka cha "tuchape kazi" kila wanapokosa hoja juu ya mada husika.
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,879
Likes
3,794
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,879 3,794 280
Tufanye kazi jamani. Hizi ngonjera kwenye social media zinatupotezea muda mwingi mno

Unakodoa mimacho nyanya mshumaa huku halafu eti social media inatupotezea muda, nyandekwa weye!
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,148
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,148 280
Tufanye kazi jamani. Hizi ngonjera kwenye social media zinatupotezea muda mwingi mno
Logoff JF au delete kile kitufe cha JF na ufanye kazi uachane na social media. Please mind your own business. We are desperate Leave us alone!
 
mbari

mbari

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
475
Likes
354
Points
80
mbari

mbari

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
475 354 80
Tufanye kazi jamani. Hizi ngonjera kwenye social media zinatupotezea muda mwingi mno
Unatafuta matusi... Watu tunatafuta kazi wewe unasema tufanye kazi!! Kazi zenyewe ziko wap... Mkuu nakuheshimu sanaa kama huna cha kuchangia uwe una nyamaza
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,623
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,623 280
Tanzania ili tusonge mbele ni lazima tuuondoe Mwenge, usikimbie wala kuzunguka nchini.
Mwenge ni adui wetu namba moja.
Adui wetu namba mbili ni twiga. Tutafute mnyama mwingine aggressive, tuachane na twiga, tuweke hata eagle au simba au chui.
Hatuna mipango hatuna dira hatuna uelekeo.
CCM oyeeee
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,410
Likes
798
Points
280
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,410 798 280
Kazi zenyewe ndo zile anazofanya makonda eti alietukanwa ni mjumbe wa nyumba 10 ccm na shahidi ni mjumbe balaza la wazee ccm mh kwel tufanye kaz hii ngumu kumeza
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055