yule chizicomputer kwa mambo ya technology utampata kama una shida kujua kipaji njoo


Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Aisee

Sasa unatangaza kitu wakati hujawa tayari. Ukiwa tayari usishangae hutapata response sababu watu wataotembelea blog yako leo hii 28 Nov hawataka kutembea tena. Why?

Ni kichekesho kutangaza unauza gari huku umelipiga picha likiwa juu ya mawe?

tafakari.
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
kama unataka kupata maujanja chizicomputer :chizicomputer.blogspot.com
Uko sirias kweli? Tehe. Halafu lengo lako ni maujanja ya ICT tu au na porn kidogoo?
Content Warning

The blog that you are about to view may contain content only suitable for adults. In general, Google does not review nor do we endorse the content of this or any blog. For more information about our content policies, please visit the Blogger Terms of Service

I understand and I wish to continue

I do not wish to continue



Fanya kazi kwanza, take your time. Halafu marafiki zako watajua tu unayo-blog, apo ndo ujiko utakapoanza!!! Buhahahah
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
The blog that you are about to view may contain content only suitable for adults. In general, Google does not review nor do we endorse the content of this or any blog. For more information about our content policies, please visit the Blogger Terms of Service

I understand and I wish to continue

I do not wish to continue
Nika click close button :lol:
 
BrainPower

BrainPower

Senior Member
Joined
May 19, 2009
Messages
149
Likes
0
Points
33
BrainPower

BrainPower

Senior Member
Joined May 19, 2009
149 0 33
kama unataka kupata maujanja chizicomputer :chizicomputer.blogspot.com
@edjizzo, malizia kudesign hiyo blog bwana. Nakushauri ondoa hiyo Warning ya kuingia. Alafu mbona homepage yako , content inaanza Katikati ya page badala ya kuanza Juu. Ndio maana page inaonekana blank.

Hata Michuzi ana blogu nzuri zaidi yako alafu fani yake ni kupiga picha.....mbona wewe inakupiga chenga ?!?!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
KAMA UANKIPAJI NA HUWEZO WA KOMPUTER AU SHIDA BINAFSI HAPA NDIO SULUTION WELCOME
Aupo makini naunachokifanya jipange kwanza then tangaza hapo kwenye red karekebishe!
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152