Yuko wapi?


M

mamah

Member
Joined
Apr 8, 2009
Messages
31
Likes
1
Points
13
M

mamah

Member
Joined Apr 8, 2009
31 1 13
yule Mtabiri nambari wani? Sijamsikia kipindi kirefu, alitoa tathmini ya uchaguzi baada ya oct 31?
 
K

kambipopote

Senior Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
114
Likes
4
Points
35
K

kambipopote

Senior Member
Joined Nov 15, 2010
114 4 35
yule Mtabiri nambari wani? Sijamsikia kipindi kirefu, alitoa tathmini ya uchaguzi baada ya oct 31?
Atakuwe mjini humu anatafuta uzushi wa kuwachanganya watanzania kama desturi yake:target:
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
yupo nilimshuhudia akisema yaliyotokea yote aliyatabiri........na CCM wajirekebishe maana upinzani umekuja juu.....lakini hata yeye anapenda upinzani.....ni mzuri
 

Forum statistics

Threads 1,236,888
Members 475,327
Posts 29,271,045