Yuko wapi Waziri MSABAHA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Waziri MSABAHA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 11, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania tumeshuhudia filamu mbalimbali toka 2005 mpaka leo.moja ya filamu hizo i ile ya RICHMOND,ninavyo kumbuka ilikuwa na mastaa wa tatu,zee la mvi, Nazir Karamagi na Msabaha(aliejiita mbuzi wa kafara). wapili wa kwanza wote wanajulikana wako wapi na wanafanya nini,ila kwa huyo staa wa tatu Msabaha hasikiki kabisa.. vpi yu mzima? anafanya nini? amesha lipa deni letu?
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ameona bora akae pembeni na ushenzi huu, alisema kweli kuwa alikuwa kafara mzee wa watu.
     
  3. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,383
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Bangusilo !
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Atakua anafanya kilimo cha umwagiliaji kwenye bonde la mto Ruvu maana ni mkazi wa Kibaha, ama atakuwa amerudi vyuoni kufundisha kwani yule si alikuwa DR au na yeye zilikuwa zile za kutunukiwa nini
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,275
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Bangusiro=Kondoo wa karafa tehe tehe tehe kwi~kwi~kwi~kwi!
     
  6. c

    connections JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2016
    Joined: Apr 27, 2013
    Messages: 414
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Naililia Tanzania yangu
     
Loading...