Yuko wapi video queen wa Seya wa Babu Seya?

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
6,640
2,000
Natamani nijue kuhusu huyu dada.Jinsi alivyopokea suala la Nguza Vicking na mwanae Papii kocha kufungwa kifungo cha maisha.

Je alijisikuaje kupokea taarifa ya kutolewa kwao gerezani kwa msamaha wa Rais?

Tafadhali kama kuna mtu anafahamu namkaribisha katika Uzi huu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom