• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Yuko Wapi Mzee Wa Research (redet-mukandala)

Mr. Politician

Mr. Politician

Member
Joined
May 16, 2008
Messages
74
Points
95
Mr. Politician

Mr. Politician

Member
Joined May 16, 2008
74 95
Huyu bwana alikua mstari wa mbele sana katika kumtengenezea muungwana njia ya kuelekea ikulu na tafiti zake zilizokuwa zimejaa uzushi. Sasa najiuliza kipindi hiki ambacho muungwana anamhitaji ze most huyu jamaa hajitokezi tena kumsafishia njia. Maswali ya kujiuliza ni je Mukandala

  • Ameshaona JK habebeki tena
    Yupo bize na uchaguzi wa DARUSO
    Au hata yeye ameshapoteza nguvu yake ya ushawishi
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,561
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,561 0


Mkandala ni ONE HIT wonder kama huyu jamaa hapo juu

hana jipya
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,964
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,964 1,225
mimi naona na yeye tumfanyie reserch kama anakubalika pale chuo kikuu UDSM kwani inasadikika jamaa pale hakubaliki hata kidogo.....kwa hiyo ni mda muafaka wa kumfanyia naye research kwa kupitia wanachuo na wafanyakazi wote wa pale chuoni.
Alikuwa anamsafishia JK njia alijua naye atakwaa UBUNGE wa kuteuliwa kisha ale kitengo cha uwaziri lakini sio mbaya tunavyo mfahamu JK kwa kuwalinda washikaji zake huyu jamaa anaweza akala neema miaka ijayo subirini.
 
Mr. Politician

Mr. Politician

Member
Joined
May 16, 2008
Messages
74
Points
95
Mr. Politician

Mr. Politician

Member
Joined May 16, 2008
74 95
Alikuwa anamsafishia JK njia alijua naye atakwaa UBUNGE wa kuteuliwa kisha ale kitengo cha uwaziri lakini sio mbaya tunavyo mfahamu JK kwa kuwalinda washikaji zake huyu jamaa anaweza akala neema miaka ijayo subirini.
Hamna jamaa kampoza na u-VC pale UDSM
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 0
Hamna jamaa kampoza na u-VC pale UDSM
Na kwa wale waliofuatilia matumizi ya pesa za chuo kikuu watakubaliana nami kuwa U-VC ni moja ya posts zenye ulaji mkubwa kabisa Tanzania. Mukandala ameshapata alichotafuta na sasa anaendeleza udikiteta baada ya kupata ufisadi (nafasi ya U-VC).
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,988
Points
2,000
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,988 2,000
Siku hizi amejivika kazi ya kiupolisi kuwalia mingo 'wala jani' pale UDSM. Nasikia kazi anaiweza hiyo kiasi najiuliza anajuaje huyu kavuta na yule hajavuta kama yeye siyo kungwi wa moshi??
 
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Points
1,195
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 1,195
mimi naona na yeye tumfanyie reserch kama anakubalika pale chuo kikuu UDSM kwani inasadikika jamaa pale hakubaliki hata kidogo.....kwa hiyo ni mda muafaka wa kumfanyia naye research kwa kupitia wanachuo na wafanyakazi wote wa pale chuoni.
Alikuwa anamsafishia JK njia alijua naye atakwaa UBUNGE wa kuteuliwa kisha ale kitengo cha uwaziri lakini sio mbaya tunavyo mfahamu JK kwa kuwalinda washikaji zake huyu jamaa anaweza akala neema miaka ijayo subirini.
hiyo research haitakuwa na tofauti na zile za redet, hilo fungu ambalo ungetumia katika research hiyo kalitumie kuresearch for chanjo ya ukimwi, au suluhu ya tatizo jingine la jamii.
 
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
236
Points
195
T

think BIG

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
236 195
Mukandara yupo, anapiga huku (UDSM) na huku (REDET). Kwa sasa wako pamoja wanaandaa dodoso (questionnaire) jingine la kumfagilia Mkuu kabla ya mwaka huu kuisha!
 
P

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,452
Points
2,000
P

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2006
9,452 2,000
.....ni upotezaji muda kukamata wala jani ...hana kazi ya kufanya..jani ni kama gongo tu ,ni viamcho vya asili tumekuwa tukivitumia miaka nenda rudi bila kuona madhambi kama ya vijana wa leo....jani kule iringa ni mboga...na mikoa mingine wazee huvuta na kiko wakichanganya na tumbaku..tatizo la jani ni pale unapolila bila kunuia ...yaani ni hatari sana kama jobless anakamata jani...lakini kama unanuia shamba,kukesha ukisoma,au kwenye mazingira magumu ie vitani...huwa poa..

jani ni tafauti sana na pukutisho la jamii ya leo COCAINE..hii ni KIFO...anayevuta hii hata kama ni mkulima atalegea,kama ni mwanafunzi atakuwa lost,na kama ni mfanyabiashara ..atafilisika kabisa...hili ndio tatizo la kupambana nalo sana ..wenyewe wanasema unga ni shetani la kihindi...bora huyu mukandara akazuia lisiwaingie wasomi wetu!!!!

kuhusu REDET ...nadhani anangojea mwaka 2009 ...atakuja na kura nyingine za maoni kusema kuwa jk mwaka 2010 atashinda kwa asilimia 75%...ili kuhalalisha wizi wa kura kwa ushindi wa asilimia 75%^ mwaka 2010!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,403,648
Members 531,313
Posts 34,430,246
Top