Yuko wapi mzee Makamba.....CCM imemtosa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi mzee Makamba.....CCM imemtosa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TheUchungu, Aug 26, 2010.

  1. T

    TheUchungu Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamanni tokea siku CCM ilipozindua kampeni zao pale Jangwani ambapo JK alidondoka sijamsikia tena Mzee Makamba kwenye kampeni zinazoendelea....au kuna mtu amemuona jamani kwenye kampeni Mwanza,kagera...mtwara...

    Zipo fununu kwamba aliboronga sana kwenye kura za maoni na kwenye mkutano mkuu kuwapitisha wagombea pia aliharibu sana...mwenye taarifa???
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Makamba sio planner,strategist au thinker.Makamba ni ze komedy wa chama, namba hiyo anaiweza sana.
    Sasa akienda mikoani atakikosesha chama kura bure.
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Alipokea pesa nyingi sana katika kipindi cha kupitisha wagombea wa ubunge na ndio maana alisimama kidete kuwatetea waliotoa hongo kuna mgombea mmoja alimlalamikia akamwambia "sasa wewe hujui hiki ni kipindi cha mavuno?" hebu lete pesa hapa nitakusaidia...................
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli
    huyo ndo Makamba baba yake JANUARY ambaye amepita bila kupingwa. Like father like son walah
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,715
    Likes Received: 6,681
    Trophy Points: 280
    Hamkumbuki aliambiwa na Jk apunguze kubwabwaja, maana huyu jamaa akianza kuongea huwa hana breki.
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,303
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Like father like son?!
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    yeah to be true
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,704
    Likes Received: 2,996
    Trophy Points: 280
    Mzee Makamba kajichimbia Bumbuli kwenda kuongeza nguvu za giza kwani mgombea wao JK mambo yanakwenda mrama
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
     
  10. T

    TheUchungu Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena ukimtaja mtoto wake nasikia alisemwa sana na nusura kamati kuu imteme mwanae kwakuwa wallicheza sana rafu...ili kumbeba mwanae ilibidi atangaze watu wenye kadi wote waruhusiwe kupiga kura ila kura feki zitumike...matokeo yake nasikia kura zilizidi idadi ya wanchama....sidhani kwanini JK anaendelea kumbeba huyu mzee hata msekwa aliwahi kusema Makamba ndio anaharibu chama na akaahidi kumshughulikia kwenye kamati kuu sijui ilikuwaje..
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Makamba yupo Sumbawanga anatengeneza mambo ili aendelee na cho alichonacho
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,704
    Likes Received: 2,996
    Trophy Points: 280
    Thubutuuu wamshughulikie kama hajawageuza ngedere.
     
  13. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mzee ma rope yupo Bumbuli kwenye kampeni? jamani january si kapitishwa bila kupingwa
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Waache wale nchi, kisha wawaweke watoto na nasaba zao ktk system na USALAMA
    sisi watoto wa wakulima tuna akili za kuzaliwa na wala hatukubali kubebwabebwa. tunasonga mbele kwa akili na utashi wa kuzaliwa.

    Hatuna akili za mbayuwayu. Ila tunamtega mbayuwayu na kumfanya kitoweo.

    Am so piased off
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,967
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nilimwona jana akielekea bagamoyo, eti maji yamezidi unga thithiem!
     
  16. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Ni kweli, Makamba ni mtu wa makundi ndani ya CCM, hivyo kutembea naye atazidi kuharibu kupitia makundi yake kwani aliowaumiza na ambao bado wanaugulia ni wengi mno hivyo hawatakubali ku compromise na mbaya wao zaidi ya kuzidi kuharibiana..angalia alivyoenda Tarime
     
  17. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mbona yupo kwenye kampeni za ccm zinazoendelea nyuma ya pazia kule ambako wenye uraia wanaambiawa siyo raia kwa faida ya ccm.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,283
    Likes Received: 3,951
    Trophy Points: 280
    Hapana....mtoto ana damu nusu toka Bukoba.....hawawezi kuwa sawa
     
  19. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na hapo Januari alikuwa akisema hivi..... In fact because baba ni Katibu Mkuu wa CCM no'mtu mkuru mno ndani ya CCM. Usilete mchezo mimi ni hatari tena ya danger ............................... Mhhh chei nimekataa and I have said it sibadiliki. Si unajua kule kwenye kura za Maoni yule mzee wa Bumburi hakuona ndani tulimtoa live kabisa. Wapinzani nao tuliwapiga down kubi na hakuna wa kunifikia in fact ndiyo maana nilipita bila kupingwa. Unafwanya mchezo; Mimi ni nusu nshomile mpaka no class ahead. Na nimekuwa speech writer wa president na sasa najuwa nitakuwa angalau kaminister hivi ka information kama si uenezi...... Mambo hayo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Like father like son? How about Mother?.
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,704
    Likes Received: 2,996
    Trophy Points: 280
     
Loading...