Yuko wapi mwimbaji Waziri Sonyo?

MOABU

Senior Member
Oct 6, 2018
117
250
Wapenzi wa muziki nadhani mnamkumbuka kijana wetu mwimbaji Wazir Sonyo .Ninaomba kujua yuko wapi na je anaendeleza kipaji chake cha uimbaji au ndio kapotea?

Sent using Jamii Forums mobile app
MARA YA MWISHO NIMEMWONA MWAKA 2017 MWEZI WA NANE ANAZUNGUKA KWENYE MABAA KULE MTWARA MJINI AKIWAIMBIA WATU WAKIWA WANAPATA KILEVI BAADA YA KUWAPIGIA NYIMBO KAMA MBILI TATU BASI ANAPITA KWENYE KILA MEZA ATAKAYEJISIKIA KUMTUZA ANAMTUZA 500 au 1,000 au 1,0000 n.k .KIUFUPI JAMAA KACHAKAA BALAA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom