Yuko wapi mwanasiasa Zitto Kabwe?

Good People

JF-Expert Member
Aug 6, 2016
946
1,000
Najiuliza ameshakufa kisiasa au? Maana asikiki kabisa wafuasi wa Chama Chake Kipya wamekua wakiachia ngazi siku hadi siku lakini yeye amekua kimyaaa hata kwenye mitandao ya Kijamii hasikiki.


Kama hajaenda kwa matibabu nje ya Nchi kimya chake kinanipa wasiwasi huyu huenda akaja kuibukia CCM maana siasa za Upinzani zimekua ngumu sana kutokana na Umahiri wa Rais Magufuli katika kuongoza Nchi.
 

lisolili

JF-Expert Member
Oct 8, 2016
662
500
huyu jamaa haja mfuata mwenzie yule kwa akina ccm make alimsifia sana sizonje ingawa aliwananga kuwa ng'ombe waliokatika mikia lkn kaenda hvyo2 nadhan nae kamfuta baada ya act kuanza kumeguka vpande vpande2!
 

lisolili

JF-Expert Member
Oct 8, 2016
662
500
hl la kuwa tajir nadhan linaweza kuwa na mashko make angekuwa na njaa kama mwenzie yule alikatika mkia sizan kama angesalia huko hata mngwira nasikia anamkubal sana sizonje! iko cm wote watatimkia huko!
 

emalau

JF-Expert Member
Apr 25, 2009
2,738
2,000
Dhu! kumbe amewowa! kwa hiyo ndo ile hadithi ya Delila kumkamata Samson imetimia au? :D:D:D
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom