Yuko wapi Mtatiro?

kasinge

JF-Expert Member
May 22, 2011
1,259
1,500
Tangu anyanganywe(eti! alikuwa amepewa) unaibu katibu Mkuu bara CUF hasikiki tena kaka huyu kana kwamba ndo ulikuwa mwisho wa mbio zake kisiasa. Je alikuwa anatekeleza job description ya position yake na sasa hana JD kwa hiyo hasikiki tena? Mi nilikuwa najua ni mwanaharakati, sasa napata wasiwasi kwamba sio. Ebu tujuze wenye kujua anashughulika na nini hasa enzi hizi za ukawa.
 

Attachments

Mjomba Mkude

JF-Expert Member
Nov 21, 2013
287
195
Jana nimemuona Marrioti hotel ubungo external,tuliangalia pamoja mechi ya Arsenal vs Man U. Yupo..zaidi anapatikana facebook.
Yupo hapa hapa Dar nadhani atahamia ACT soon.
 

Emma.

JF-Expert Member
Jun 25, 2012
19,910
2,000
Jana nimemuona Marrioti hotel ubungo external,tuliangalia pamoja mechi ya Arsenal vs Man U. Yupo..zaidi anapatikana facebook.
Yupo hapa hapa Dar nadhani atahamia ACT soon.
mkuu acha porojo atahamia ACT wewe ni mke wake unakaa naye mpaka unajua mambo yake
 

kasinge

JF-Expert Member
May 22, 2011
1,259
1,500
Haonekani kama enzi enzi zile za chuo kabla ya kujiunga CUF na baaday ya kujiunga. Ni mtu mkubwa aendeleze harakati maana ana uwezo w kuita hata media.

Yupo Dsm anapambana kama kawaida, hata kwenye hili la Escrow yupo mstari wa mbele kupigania pesa yetu irudi....!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom