Yuko wapi Moses Machali baada ya kuhamia CCM mpya?


Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
572
Likes
1,051
Points
180
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
572 1,051 180
Hivi huyu jamaa yupo hapa nchini au kashapangiwa ubalozi WA nchi Fulani? Maana kaapotea sana kwa kweli ukizingatia kuwa ccm mpya ni ya hapa kazi tu, wapi yeye anapigia kazi?
 
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,082
Likes
697
Points
280
The Stig

The Stig

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,082 697 280
Hivi huyu jamaa yupo hapa nchini au kashapangiwa ubalozi WA nchi Fulani? Maana kaapotea sana kwa kweli ukizingatia kuwa ccm mpya ni ya hapa kazi tu, wapi yeye anapigia kazi?

Baada ya nyinyi kumsanifu hivi, lazima apewe cheo chochote.


Yote hii ni katika kuhakikisha msiyempenda kaja
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,256
Likes
2,407
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,256 2,407 280
Hivi huyu jamaa yupo hapa nchini au kashapangiwa ubalozi WA nchi Fulani? Maana kaapotea sana kwa kweli ukizingatia kuwa ccm mpya ni ya hapa kazi tu, wapi yeye anapigia kazi?
ATAUNGANA NA MURO HIVI KARIBUNI! KWANI HAPA KAZI TU INGEKUWA KIPINDI CHA JK ANGESHAPEWA CHEO KWASASA AENDELEE KULIMA MIHOGO KIGOMA
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
603
Likes
542
Points
180
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
603 542 180
Yeye mwenyewe hajielewi yuko wapi, akistuka 2020 hiyo na yy kakatika mkia.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Hawa Ghasia atakuwa anajua yuko wapi
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,108
Likes
2,959
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,108 2,959 280
Yeye mwenyewe hajielewi yuko wapi, akistuka 2020 hiyo na yy kakatika mkia.
Huwa najiuliza kazi ya mkia ni nini? Hii kauli ya ng'ombe aliyekatwa mkia ni nzito kidogo..ukizingatia mkial huwa karibu na sehemu ya kutoa uchafu na huenda ukikatwa na kazi yake huisha.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Kazi ya siasa ni kama marathon unapokea kijiti unakimbia ukifika kwa mwenzio unamkabidhi anaendelea, ila kuna watu wamegeuza siasa njia za kujipatia kipato yaani hawataki kuachua mabaraka kabisa,

sasa wewe uenyekiti wa chama tu hutaki kutoka mfano mbatia dovutwa cheyo ukipewa ikulu je? Siutageuka sultan!
 

Forum statistics

Threads 1,238,262
Members 475,878
Posts 29,314,031