Yuko wapi Halima Mdee, Mbunge machachari wa CHADEMA?

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
18,113
2,000
Akikosoa wanamdis
atasema nini muache apige hela tu basi
 

Itovanilo

JF-Expert Member
Jul 30, 2018
1,268
2,000
Umeguatilia?
au umefuatilia?

Halafu kama unamtaka Halima,jua kuwa huyo aliuzwa na klabu yake ya huko TPL, saizi anacheza huku kwetu EPL
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,080
2,000
Nimeguatilia vikao vyote vya bunge lililomalizika juzikati sijamsikia kabisa mbunge wangu wa zamani hapa Kawe Mh Halima Mdee.

Yuko wapi mbunge huyu machachari kutokea Bawacha?

Jumaa kareem!
Wakati wa kikao cha bunge alisema yeye yuko CCM, hivyo nenda Lumumba utamkuta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom