Yuko Wapi FMES

Keykey

JF-Expert Member
Dec 1, 2006
3,250
729
Wazee wa Sauti ya Umeme, mchango wako hapa jamvini umepungua kwa kiasi kikubwa!

Last Activity:16th November 2010 01:10 AM
'KUMKOMA NYANI GILADI'
Bwa ha ha ha!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom