Yu wapi muigizaji aliejulikana kwa jina la KIATU?

kzba

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
1,251
2,000
wa kitambo kile sambamba na yule bwana mpana mcheza sarakasi kabla ya kupigana alikuwa anaigiza nae kitambo kile
Naomba kujuzwa kwa yeyote mwenye taarifa zake alikuwa akinivutia mno kwa naigizo ya kweli ya kipingi kile tofauti na hawa wa sasa cjui bolibo mara pilipili nacwengine waganga njaa hawa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom