Yu wapi Ferouz aka alazwe kamanda??

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Jan 10, 2009
5,470
1,225


Jamaa nilibahatika kuchukua snap yake pale Sinza hivi siku hizi yu wapi simsikii kabisa kimuziki???
 

Munghiki

Senior Member
Oct 10, 2010
153
195


Jamaa nilibahatika kuchukua snap yake pale Sinza hivi siku hizi yu wapi simsikii kabisa kimuziki???

Mkuu is this a recent picture of him au!maana nilivyomuona karibuni na hiyo picha amepungua cjui ndio kufulia!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom