Yu wapi DR Harrison Mwakyembe kukemea haya?


Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,528
Likes
8,830
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,528 8,830 280
Wajameni naomba kuuliza yule Mwakyembe wetu sisi wana Kyela amegombolewa na mafisadi? yu wapi kukemea haya yanayoendelea? Wajameni naombeni muwahimize Wabunge wenu wampigie Mabele Marando katika nafasi ya uspika! Maslahi ya chama yawe mbele...!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
labda nae kashawekwa sawa huko aliko ndo maana kimya kikuu
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Wajameni naomba kuuliza yule Mwakyembe wetu sisi wana Kyela amegombolewa na mafisadi? yu wapi kukemea haya yanayoendelea? Wajameni naombeni muwahimize Wabunge wenu wampigie Mabele Marando katika nafasi ya uspika! Maslahi ya chama yawe mbele...!
Kusema ni aina ya kupeleka ujumbe na hasa ujumbe kwa walengwa. Kuna namna nyingi za kupeleka ujumbe, maneno au vitendo vya weza kuwa moja wapo. Unaweza pia ukasema kwa kumwendea mbunge mmojammoja na ujumbe wako ukafika. Siyo lazima ufanye kama alivyofanya mzee wa vijisenti.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
CCM Kyela walikuwa wamejiandikisha kupigiga kura walikuwa watu kama 7000 +.

Mwakyembe alipata kura zaidi ya 15,000 kwa wanachama wa CCM peke yake.

Kuna uwezekano angelishinda bila ya Kuchakachua ila hakujiamini kiasi hicho.

Mkoani CCM, walipopata habari, wakaliweka chini jina lake kwa kumpa maksi za chini sana.

Kule NEC sijui CC wakambeba na kumuweka yeye na wapinzani wake wakawa wamelia.

Takururu wana kila data za Rushwa wakati wa kampeni za ndani ya CCM alizofanya Mwakyembe na wagombea wengine. Wakitaka, muda wowote wanaweza kumbeba na kumfunga kwa kutowa rushwa. Nina amini kuwa watakuwa wamemtisha kuwa kama akikubali kuwa na Mafisadi, basi watamuachia kwa makubaliano akae kimya au hata ikibidi basi AWASAIDIE.

Mwakyembe kama msaada kwa upinzani/Dr. Slaa msahau.

Si yeye tu ila hata hao akina Sitta, Anna, nk nk.....
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
We hujui kuwa mwakyembe lake ilikuwa richmond ,na ilimalizika siku nyingi huwezi kumsikia labda apewe lingine!
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Kusema ukweli hakuna mbunge wa CCM atakayethubutu kumwambia mwenzake wa CCM ampigie Kura Marando kwani wote hawaaminiani hivyo njia nzuri ni kwenye sanduku la Kura. kila mtu ahamishie hasira yake pale ndipo Makamba atakaposhangaa.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
WanaJF nikumbusheni zaidi ya Tuhuma za Richmond Mwakyembe ana nini hasa cha kumkumbuka?
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
jamani inabidi tuanze kuulizana umri humu jamvini. hivi kwa mfano huyu aliyebandika sredi hili ana miaka mingapi sasa hivi? ci minor huyu??
 
K

kayogo

Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
75
Likes
3
Points
15
K

kayogo

Member
Joined Sep 15, 2010
75 3 15
Wajameni naomba kuuliza yule Mwakyembe wetu sisi wana Kyela amegombolewa na mafisadi? yu wapi kukemea haya yanayoendelea? Wajameni naombeni muwahimize Wabunge wenu wampigie Mabele Marando katika nafasi ya uspika! Maslahi ya chama yawe mbele...!
hathubutu kufyatuka sasa, anota uwaziri.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Wajameni naomba kuuliza yule Mwakyembe wetu sisi wana Kyela amegombolewa na mafisadi? yu wapi kukemea haya yanayoendelea? Wajameni naombeni muwahimize Wabunge wenu wampigie Mabele Marando katika nafasi ya uspika! Maslahi ya chama yawe mbele...!
Aaaah huyo kesha Chakachuliwa full.
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
CCM Kyela walikuwa wamejiandikisha kupigiga kura walikuwa watu kama 7000 +.

Mwakyembe alipata kura zaidi ya 15,000 kwa wanachama wa CCM peke yake.

Kuna uwezekano angelishinda bila ya Kuchakachua ila hakujiamini kiasi hicho.

Mkoani CCM, walipopata habari, wakaliweka chini jina lake kwa kumpa maksi za chini sana.

Kule NEC sijui CC wakambeba na kumuweka yeye na wapinzani wake wakawa wamelia.

Takururu wana kila data za Rushwa wakati wa kampeni za ndani ya CCM alizofanya Mwakyembe na wagombea wengine. Wakitaka, muda wowote wanaweza kumbeba na kumfunga kwa kutowa rushwa. Nina amini kuwa watakuwa wamemtisha kuwa kama akikubali kuwa na Mafisadi, basi watamuachia kwa makubaliano akae kimya au hata ikibidi basi AWASAIDIE.

Mwakyembe kama msaada kwa upinzani/Dr. Slaa msahau.

Si yeye tu ila hata hao akina Sitta, Anna, nk nk.....
Sikonge Sikonge aka mpambe wa alyepigwa chini Kyela!

Mimi mwenyewe simfagilii Dr hata kidogo hasa kwa kaulizake za kwamba wapinzani ni wahuni tu. Yeye kwa sababu anajua kuwa rafiki yake mvungi ni mpinzani mhuni basi anadhani wote ni wahuni.

Kuhusu rushwa nakukatalia kabisa jamaa hakuonga kabisa hata kampeni zake za 2005 mtu aliyehionga kwa kimbele mbele chake alikuwa ni mzee wa misifa Elias na walikuwa wanakosana sana na dr kwenye hilo.

Kadi feki zilipelekwa mbeya na wakina mzee wa UK na watu wakazichangamkia sana halafu wakampigia dr sasa kosa la nani aliyezileta au aliyepigiwa.

Ila mimina furaha sana waha wanafiki wanapopigwa bao na mafisadi na nitarudia tena hata kitabu kitakatifu kinasema kuwa ukiwa vuguvugu utatapikwa na sasa hawa ndugu zetu wako kwenye dust bin!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Wajameni naomba kuuliza yule Mwakyembe wetu sisi wana Kyela amegombolewa na mafisadi? yu wapi kukemea haya yanayoendelea? Wajameni naombeni muwahimize Wabunge wenu wampigie Mabele Marando katika nafasi ya uspika! Maslahi ya chama yawe mbele...!
hapo ndipo imethibithishwa kuwa you can not fight CCM from inside. Kwa wale wote wachukia ufisadi, token CCM. Maana mafisadi ndio wanaoongoza CCM
:israel:
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278