Yu wapi Dkt. Masumbuko Lamwai?


Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Jamani hivi huyu mwasheria aliyewahi kuwa Mbunge siku za nyuma nadhani kupitia NCCR kama sikosei, yuko wapi siku hizi?mbona hasikiki tena, nilisikia habari kuwa alijiengua kutoka NCCR na kujiunga na CCM, je ni kweli?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
KWA SASA NADHANI NI MHADHIRI WA Vyuo vya TUMAINI!
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Amefulia.................................................................................................................................................................................................................................................. lakini kisiasa
 
W

Wakwetu

Senior Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
157
Likes
1
Points
0
W

Wakwetu

Senior Member
Joined Sep 14, 2008
157 1 0
huyu bwana alivyoingia upinzani alikipata cha moto. hatakaa asahau. alirudi ccm akapewa ubunge wa kuteuliwa
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Kuna Ndugu yake Joseph Selanini (Chadema) ambaye ameingia Bungeni kwa kumuangusha Mramba kule Rombo. Huyu pia awali alikuwa NCCR.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
.............Mufilisi............
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
hajafulia ila aliogopa kilicho mpata Prof. Baregu
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Katika wanasheria walioingia kwenye siasa mimi namkubali aliyekuwa katibu mkuu wa CHADEMA jaji mstaafu BOB MAKANI, jamaa ni noma!

nakumbuka wakati wa kesi ya uchaguzi CHADEMA vs CCM, mwaka 1995 kule Kigoma, jamaa aliwapelekesha puta majaji kinoma, hatimaye CHADEMA wakashinda ile kesi. Jamaa ana sauti nzito halafu anaongea kama anahasira halafu ana accent ya kisukuma hivi, du! ilikuwa burudani ya aina yake.
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
lamwai ni dean wa kitivo cha Law pale tumaini, pia ni mwanasheria wa chama tawala. Juzi juzi nilipishana nae anaendesha gari huku anakula, (yuko busy!)
Poa sasa nimefahamu, lakini hawa jamaa sometimes wanatuchezea akili, siamini jinsi alivyokuwa anaikandia CCM, ati leo hii naye kesha kuwa mwanasheria wao. Kweli siasa ni MCHEZO MCHAFU!
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
wote hamjui nyie......yupo manzese pale, kwenye kale kagorofa kake alichoshindwa kimalizia kwa miaaka kumi......lkn aliporudi ccm alikimaliza in a week............
ivi ulevi ameacha kweli.......coz nakumbuka alikuwa analewa mpaka anashindwa tembea
 
M

MTOTO WA USWAZI

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

MTOTO WA USWAZI

Member
Joined Nov 16, 2010
6 0 0
yupo Tumaini ya Dar kama Dean of students,faculty of law. amerudi ccm
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Naona pamoja na kuwa chama cha mafisadi wanambana kweli, wamemgaia Eskudo wakati wao wakiendesha ma-vogue...!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Aliingia kwenye mtego wa thithiem baada ya kuichachafya sana akiwa ENISISIARA ya enzi ambayo ilikuwa moto wa kuotea mbali. Thithiem walimpatia ubunge akalamba posho kwa miaka mitano baada ya hapo wakamtupa. Baada ya hapo sielewi aliekea wapi.
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
97
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 97 145
Mwaka 1994 akiwa NCCR Mageuzi tulimchagua kuwa Diwani kata ya Manzese, na hapo ndipo alianza kujulikana zaidi mitaani. Mwaka 1995 akiwa aligombea ubunge jimbo la Ubungo na alikuwa ameshinda pamoja na wenzake wa NCCR katika majimbo yote ya DSM lakini uchaguzi huo ulifutwa saa nane ya usiku baada ya tume kuona kuwa dsm yote imechukuliwa na upinzani.
Kwa kuwa NCCR haikuridhika na uchaguzi tanzania nzima, iliamua kujitoa, ila kisheria haikuwezekana. Wagombea wengine wote wa NCCR walitangaza kususia uchaguzi wa marudio dsm, lakini Lamwai alikataa na kushiriki; na tulimchagua kuwa mbunge wa jimbo la ubungo. Matokeo hayo yalipingwa mahakamani na Lamwai akashindwa kesi; na huo ukawa mwanzo wa mporomoko wake.
Baada ya hapo alifutiwa ualimu wa udsm na pia serikali ilimfutia leseni yake ya uwakili wa kujitegemea. Lamwai akadhoofu na akawa hana budi kujisalimisha kwa CCM. Ndipo Mkapa alimteua kuwa mbunge.
Kitendo cha Lamwai kurudi CCM na kuteuliwa na mkapa, kilimshushia heshima katika jamii - kama mchangiaji mmoja alivyosema 'siamini kama mtu aliyekuwa anaikandia sana ccm angeweza kurudi huko'. Wengi tulimwona kama mtu aliyekosa uvumilivu na ujasiri wa kundelea kuwa upinzani - alitusaliti. Kwa kuwa JK hakumteua tena kuwa mbunge; ikawa ndio mwisho wake katika siasa. Hana tofauti na Kabourou wa Kigoma
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,460
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,460 1,813 280
Mwaka 1994 akiwa NCCR Mageuzi tulimchagua kuwa Diwani kata ya Manzese, na hapo ndipo alianza kujulikana zaidi mitaani. Mwaka 1995 akiwa aligombea ubunge jimbo la Ubungo na alikuwa ameshinda pamoja na wenzake wa NCCR katika majimbo yote ya DSM lakini uchaguzi huo ulifutwa saa nane ya usiku baada ya tume kuona kuwa dsm yote imechukuliwa na upinzani.
Kwa kuwa NCCR haikuridhika na uchaguzi tanzania nzima, iliamua kujitoa, ila kisheria haikuwezekana. Wagombea wengine wote wa NCCR walitangaza kususia uchaguzi wa marudio dsm, lakini Lamwai alikataa na kushiriki; na tulimchagua kuwa mbunge wa jimbo la ubungo. Matokeo hayo yalipingwa mahakamani na Lamwai akashindwa kesi; na huo ukawa mwanzo wa mporomoko wake.
Baada ya hapo alifutiwa ualimu wa udsm na pia serikali ilimfutia leseni yake ya uwakili wa kujitegemea. Lamwai akadhoofu na akawa hana budi kujisalimisha kwa CCM. Ndipo Mkapa alimteua kuwa mbunge.
Kitendo cha Lamwai kurudi CCM na kuteuliwa na mkapa, kilimshushia heshima katika jamii - kama mchangiaji mmoja alivyosema 'siamini kama mtu aliyekuwa anaikandia sana ccm angeweza kurudi huko'. Wengi tulimwona kama mtu aliyekosa uvumilivu na ujasiri wa kundelea kuwa upinzani - alitusaliti. Kwa kuwa JK hakumteua tena kuwa mbunge; ikawa ndio mwisho wake katika siasa. Hana tofauti na Kabourou wa Kigoma
Mbona Lamwai amekuwa maarufu hata kabla ajachaguliwa Diwani wa Manzese, Kwenye Corridor za Mahakama za Tanzania jina lake si Dogo, Ni Mwalimu mzuri wa Sheria, kwamba UKIMWI unamtaiti, sina uhakika sana na hilo, mara nyingi nimetokea kufanya naye kazi kwa karibu sijaona tofauti ya Afya yake. Naona yuko fit.Kila mtu anahitaji kuombewa aliye na ........., na asiye na .............., unless kama mtu ameamua kuwa Towashi , vinginevyo huwezi kujua kesho yako.
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Kwa sasa amefulia tu, yuko nyumbani kwake Ubungo Kibangu na kazi yake sasa hivi ni kukagua daftari la bili ya maziwa, biashara ya mkewe.

Aliyeko CHADEMA ni mdogo wake Joseph Selasini, yule aliyemng'oa Mramba kule Rombo.
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Katika wanasheria walioingia kwenye siasa mimi namkubali aliyekuwa katibu mkuu wa CHADEMA jaji mstaafu BOB MAKANI, jamaa ni noma!!!
nakumbuka wakati wa kesi ya uchaguzi CHADEMA vs CCM, mwaka 1995 kule Kigoma, jamaa aliwapelekesha puta majaji kinoma, hatimaye CHADEMA wakashinda ile kesi. Jamaa ana sauti nzito halafu anaongea kama anahasira halafu ana accent ya kisukuma hivi, du! ilikuwa burudani ya aina yake.
Mohamed Nyanga Makani alias 'Bob Makani' hajawahi kuwa jaji.
 

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,121