Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu Wapi Askari Mkama Sharp?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfianchi, Oct 23, 2009.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,633
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wakazi wa Dar kuanzia miaka ya mwishoni mwa `1980 na mwanzoni mwa miaka ya 1990 pale kituo cha polisi Msimbazi kulikuwa na askari mmoja mkakamavu kwelikweli ambaye alikuwa kiboko cha makonda na madereva jeuri na sugu wa daladala,wakati wote alikuwa akitembea na vitendea kazi vyake muhimu kama vile bastola,pingu na rungu huku buti zake zikishine na uniform zake zikiwa safi na zimepigwa pasi kwa kutumia wanga,hata inzi alikuwa anaogopa kutua kwenye nguo zake,yuko tofauti na askari wa siku hizi ambao wanavitambi,uniform chafu na sifa yake kuu ilikuwa ni UKAKAMAVU NA KUTOCHUKUA KITU KIDOGO,alikuwa ahongeki.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Shapu wa JF upo? unatafutwa huku
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anaulizia mkama sharp, alikuwa trafic maalufu sana, kama ulikuwa hujazaliwa nyamaza.
     
  4. F

    Franki Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alishakufa. Alifariki mbona muda tu!
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Jamani namkumbuka sana miaka ya 1981-1984
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hahahaha haya kaka yaani miaka ya 80 sijazaliwa?
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du!!! Huyu alishastaafu sasa anakula vyuku nasikia siku hizi ni kizee kwelikweli
     
  8. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 952
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hamna mwenye uhakika hata mmoja hapa.
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,046
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa alishakufa muda mrefu tuu,namkumbuka sana nambwembwe zake uwanja wa taifa akiwa na farasi na bastola mbili mbili,kazi ilikuwa kwetu waruka ukuta!!
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,046
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio hauna uhakika,huyu jamaa alikufa mwaka 2007,tena alikufa akiwa na kesi ya rushwa!!
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,046
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio hauna uhakika,huyu jamaa alikufa mwaka 2007,tena alikufa akiwa na kesi ya rushwa!!
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,633
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunisaidia kama kazaliwa mwka wa 2YK asiparamie asiyeyajua
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,633
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Oh Mungu amrehemu kwa kweli nilikuwa namfikiria sana huyu askari kwa kuipenda kazi yake ,hope wengine wangejifunza,
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,633
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sasa hata mnatuchanganya mara maruhumu ,oh mwingine anakula vyuku tumweelewa nani sasa
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,633
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Eh kwaheri ,kesi ya rushwa tena! ama kweli mdudu rushwa si mashikhara hata kidogo,huanza taraatibu
     
  16. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona kama kawaida yetu badala ya kutoa jibu la kueleweka kila mtu anarusha jibu lake ilimradi aonekanae anamjua sana. Muulizaji ningekushauri uende kituo cha Msimbazi au makao Makuu ya Polisi ukamuulizie.
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2013
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari,

    Wale watoto wa mjini wa enzi hizo miaka ya tisini hili jina la mkamashamu hakuna asiyekuwa analijua
    ni polisi machachari ambaye hajawahi tokea kwa Tanzania.

    Mkama Sharp huyu bwana alikuwa anabeba pingu, kirungu, bastola, smg zote yeye tu na zote kazining'iniza.

    Mkama sharp huyu huyu alikuwa anaweza kwenda kukamata kundi la vibaka hata ishirini na wote akawafunga mashati na kuwapeleka mpaka polisi.

    Mkama Sharp huyu alikuwa akikaa uwanja wa taifa kwenye mechi kubwa kubwa kulikuwa hakuna cha vurugu wala kukuru kakara za siku hizi.

    Mkama Sharp huyu huyu alikuwa akisema sitaki vurugu watu walikuwa wanatuli autafikiri wamemwagiwa maji ya moto.

    Mkama sharp alipotea ghafla na kuna conspirancy kibao kuhusu Mkama sharp,wengine wanasema yuko jela sasa hivi wengine wanasema amekwishafariki.

    Wale wanaomkumbuka huyu jamaa nani anaweza kutuambia yuko wapi huyu jamaa na sifa zake ambazo bado ziko kwenye memory ya kichwa chako waweza ku share na sisi.

    Karibuni kwenye mada........
     
  18. dafity

    dafity JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2013
    Joined: Aug 16, 2008
    Messages: 729
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 60
    Sio Mkamashamu ila ni Mkama Sharp, alikua ni Corporal yaani mwenye V mbili begani. Huyu alishafariki dunia na kuzikwa kwao mkoa wa Mara.
     
  19. N

    NYANI MZEE Member

    #19
    Dec 11, 2013
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah!Mkuu umenikumbusha mbali sanaaaa,wkt nasoma primary pale uhuru siku moja nikasukumwa kwenye daladala nikaanguka kumbe Mkama Sharp alikuwa hapo,aisee abiria wote walishushwa gari nzima tukapakia wanafunzi.Dah siwezi msahau huyu bwana
     
  20. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2013
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,284
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho kumuona alikuwa osteray polisi miaka ya 2004/2005 alikuwa na cheo cha major(staff sajent),kwa kijeshi
     
Loading...