YoYo Afunga ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

YoYo Afunga ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tumsifu Samwel, Mar 29, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,406
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    ..Mkuu YoYo akiwa na waifu wake ambaye jina lake halikuweza kupatikana.
    [​IMG]
    ..nyingine ya ukumbusho na 'wapambe' wa harusi

    [​IMG]
    Akielekea kwenye hoteli kwajili ya honeymoon..tunasikitika sana usafiri wetu haukutosha kumchukua mpambe wa bi harusi!

    Pongezi nyingi sana kwa Mpwa YoYo,na hongera kwa uhamuzi wako wakujichukulia jiko na kuachana na mambo ya kuji-express.
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    unarudia bango hili mkubwa na unampakazia YO YO kafunga ndoa
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hahaha!
     
  4. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo poziii la bwana harusi hapo juu,achaa kabisa.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Hivi kuoa ni breaking news au kuoa au kuolewa kwa fulani ndio breaking news? Nway kama kweli hongera Yo Yo
     
  6. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwana Harusi kula tano kwa mikao hiyo!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Rubbish! Yo Yo anaowa 2015 sisi tumeishaanza vikao!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Jamani hao watoto wasimamizi wako so innocent kweeeli...
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Du harusi hii imenikumbusha mbali!!! Ila kwa enzi hizo ilikucha sana!!! vibakuli vya maua fresh mabinti wanarusha ilikuwa ni jadi! Maua fresh enzi hizo yalikuwa yanaashiria kuwa maharusi ni fresh, hawajazini kabla ya ndoa, believe me, wote!!! Siku hizi mambo ni vipi? Tusipotoshe heshima ya maua fresh(fresh flowers).
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Siku hizi wanapulizia PAFYUMU ili kuondoa harufu mbaya ya ze game la kabla!:D
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    copied from gpl (kwa bro Mrisho), hata hivyo hii ilishawekwa humu jf kitambo tu!
     
  12. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    sijapenda hii style ya kuchukua picha za watu kwa ajili ya kuwachambua, hasa katika matukio ambayo wao wenyewe wanayapa umuhimu na kuyathamini.
    Inawezekana ni kwa sababu wengi wetu hatufanani na maisha kama hayo, na kwa hiyo tunaona raha kudhihaki maisha ya watu wengine kwa sababu tu hayana hadhi tunayoitaka.
    Hii siyo fair hata kidogo!!
     
Loading...